• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Open Video Hub v1.00(39) S60v3 SymbianOS9.x Signed {Tube Youtube Client}

stupid1314

Tính năng của ứng dụng

* Hỗ trợ cho các trang video nổi tiếng nhất
* Mở rộng tính năng với sự hỗ trợ bổ sung cho việc tải video lên
* Mạnh mẽ, nhưng giao diện dễ sử dụng , với các hình thu nhỏ và tìm kiếm

Nó có những tính năng nổi trội sau:

* Open Video Hub sử dụng dễ dàng và thú vị
* Accelerometer hỗ trợ quay video tự động của
* Hỗ trợ cho các máy chủ video khác nhau thông qua plug-in (với SDK cho các nhà phát triển bên thứ 3)
* Tải video đến các máy chủ video
Chú ý
Trước khi cài đặt phiên bản này (1.0.39) xin vui lòng gỡ bỏ cài đặt trước (1.0.38). Ngoài ra, trên một số điện thoại nó có thể được yêu cầu khởi động lại thiết bị sau khi cài đặt trước khi ứng dụng có thể được bắt đầu.

Link cho các bạn: http://www.mediafire.com/?24ys6lg4vwrhubj

Nếu như hình thì có vẻ Hot đấy.Có dow đc không bạn theblues7 ?

Ai lập dùn tớ tk youbevoi. Tên thanhttvm. Mk tùy chọn, gửi qua tn cho tớ nhé, thank. Tớ k có pc

Ai coi được rồi thì thông báo cho ae biết đi.
Mình đã đăng nhập bằng tài khoản youtube mình vẫn hay dùng nhưng vẫn báo video not available

Không đăng nhập cũng không xem được vẫn báo video not available

Xem ở các trang khác ngoài youtube ra thì nó cứ load hoài ko chịu chạy

Xin hỏi chủ thớt đã test thành công chưa mà đã post bài thế .

Down đc dùng tốt bạn ạ

Bạn cho mình xin cái ảnh lúc bạn download xem nào hoặc lúc đang xem video ấy .
Cái ảnh bạn post lên copy từ trang chủ của Open Video Hub chứ đâu !

Hì, mình cũng bị như vậy. Mới đầu cài vào thấy hay quá chưa kịp xem video. Mò mãi cũng chưa xem được, nhưng trong phần giới thiệu của tác giả, tác giả nói " Local caching for offline playback ",có nghĩa là xem ofline trong pần cach trong bộ nhớ của máy. Nhưng mình cũng đã tìm, vẫn chưa thấy. Để mò tiếp thử xem.

Theo mình biết thì poxy,sever VN ko thể xài soft này!(kiếm bản v1.00(38) mà xem,nó páo lỗi rõ ràng luôn)

Back