• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini V6.00(24455) VI S60V3.S60V5.Symbian^3 [Update]

Trunghuy90

Không phải giới thiệu nhiều nữa. Tính năng khỏi bàn,bản trước nhanh như gió,thì bản này phải lũ,lốc mới sánh đc.
Phải nói rằng,AE ai không dùng opera kèm ucweb thì thật lãng phí. Đừng quên khi Dow tập tin ở link mediafire nhé. Vậy sao không dùng song song Opera và Ucweb nhỉ.
*Lưu ý: Thấy nhiều trường hợp AE dùng N95 và N73... Khi cài không có tiếng việt. Nên bản này mình đã bỏ hết ngôn ngữ thừa rồi nha. Chỉ Việt thôi nha!
TẢI VỀ

tự dưng mấy hnay kài opera sis toàn bị ntn. Ảo

Opera file sis luôn bị thế mà bác. Dùng thêm font tv và china là ok hết. Trước kia em cũng bị như thế mà. Sau khi dùng font TV&CHINA thì ok hết!

Opera file sis luôn bị thế mà bác. Dùng thêm font tv và china là ok hết. Trước kia em cũng bị như thế mà. Sau khi dùng font TV&CHINA thì ok hết!

hờ tui vẫn luôn xài font china mờ bạn huy. Mới bị kái này 2 hôm trc thuj. Chắc máy kóa vđề hnào phảj 4mat lạj mới đc:D

Link thi ko sao?nhung tai ve thi file khi cai dat bao file bi loi.xin loi minh dung mobile viet ko co dau.thong cam nhe

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

xin loi nhe.minh download dc roi.cam on ban

Chỉnh sửa cuối:
nhà mình có wifi mà vào = wifi ko đc. nó bắt vào = gprs. vào wifi thì báo kết nối lỗi. Có ai vào = wifi bị thế ko.

nhà mình có wifi mà vào = wifi ko đc. nó bắt vào = gprs. vào wifi thì báo kết nối lỗi. Có ai vào = wifi bị thế ko.

sửa cấu hình wifi đi. Mình vẫn vào bt. Nhưng 1 số lại k vào đc

Mình có bản anh nhưng kết cái icon molizafire fox cuả nó quá..dùng sísbom bung ra lấy file việt hoá cuả nó dc ko bạn..ko lầm thì file rsc phải ko các bạn

Mình có bản anh nhưng kết cái icon molizafire fox cuả nó quá..dùng sísbom bung ra lấy file việt hoá cuả nó dc ko bạn..ko lầm thì file rsc phải ko các bạn

Sao bạn không dow bản vh về,xong đổi icon cho nhanh?

Trunghuy90 ak cho mình hỏi ngoài lề 1 tý có pm đổi icon đơn giản giống như v2 có pm cuả anhtam ấy cho v3 không...mình tìm dc nhưng mà không chạy đủ hết python bản full...hic muốn em nó giống pc 1 tý ấy mà @@

Trunghuy90 ak cho mình hỏi ngoài lề 1 tý có pm đổi icon đơn giản giống như v2 có pm cuả anhtam ấy cho v3 không...mình tìm dc nhưng mà không chạy đủ hết python bản full...hic muốn em nó giống pc 1 tý ấy mà @@

Mình chỉ có pm đổi ảnh thành icon thôi. Tức là png or svg(ảnh) ->mif(icon)!

Back