• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini v6.00(94470) S60v3 v5 S^3 {HOT NEW UPDATE} !!!!!!!

JohnyNguyen

(Java)Opera Mini v6.00(94470) S60v3 v5 S^3 {HOT NEW UPDATE}

Không chỉ dân vọc mà bất cứ ai dùng đt,dù từ đời cao đến đời thấp ( N8 đến 110i ;;) ) từ dòng máy này đến dòng máy khác .... :-? Thì cũng ko thể chưa nghe tới tên ứng dụng lướt web đẳng cấp Opera mini ;;)

Opera Mini 6 là đây ! Với thêm nhiều tính năng mới thật cool và một series sửa lỗi, chắc chắn opera mini phiên bản mới này sẽ đem lại cho chúng ta nhiều điều mới mẻ ;;)

Tính năng mới:

Opera mini với một cái nhìn tươi mới :D
Với một thiết kế và cải tiến mới, bao gồm skin mới lạ,hỗ trợ phóng to và nhảy nút dễ dàng hơn rất nhiều khi điều chỉnh trên smartphone cảm ứng.

Chia sẻ

Chia sẻ liên kết trực tiếp đến các trang web mạng xã hội lớn khi bạn duyệt, trực tiếp từ Opera Mini 6. (yahoo,face book ... ;;) )

YouTube hỗ trợ

Nhấp vào bất kỳ video YouTube di động để khởi chạy nó trực tiếp trên máy điện thoại của giới truyền thông bản địa (cái này hờ hót hót :)) ).

Cải thiện tính năng zoom cho màn hình cảm ứng

Phóng to-thu nhỏ được hỗ trợ cực chuẩn cho các thiết bị cảm ứng đa điểm. nếu là single touch zoom bằng cách nháy đúp hoặc dùng nút zoom trên màn hình ... \-/

Mở liên kết trong nền

Đọc tin tức của bạn không bị gián đoạn và sử dụng sức mạnh của các tab bằng cách mở các liên kết mới trong nền.

Hỗ trợ Font mới tốt hơn

Ae cùng cảm nhận điều mới lạ trong phiên bản Opera mini mới này nhé ;;)

Opera mini v6.00(94470)

Chỉnh sửa cuối:
Không chỉ dân vọc mà bất cứ ai dùng đt,dù từ đời caođến đời thấp ( N8 đến 110i
Hình như110ikhông dùng được,hay sao á bạn ạ:D

Hình như110ikhông dùng được,hay sao á bạn ạ:D

Ui,e quảng cáo cho soft mà anh :)) =)) 110i ko dùng được nhưng cũng phải nghe tên Opera mini anh àh :p =))
P/s e đang mày mò flash CFW C6/N97 cho em 110i mà chỉ sợ flash chế độ Deathphone nó ... "die" luôn thôi :( =)) ae có kinh nghiệm xin chỉ bảo nhé \-/ :))

Phần mềm lươt web nhanh nhưng mỗi tội không dùng được wifi nên đã gỡ để cài và dùng uc thôi.

Opera mini em thấy được mỗi kái chát box trên diễn đàn được,.. opera 4.3 thì đọc truyện wattpad.. Hết..
.. Em vẫn trung thành với uc, vì opera tốn ram, load hơi chậm.
Không xàj được wifi

Thêm nữa là ít tính năng . :D

Opera mini em thấy được mỗi kái chát box trên diễn đàn được,.. opera 4.3 thì đọc truyện wattpad.. Hết..
.. Em vẫn trung thành với uc, vì opera tốn ram, load hơi chậm.
Không xàj được wifi
Thêm nữa là ít tính năng . :D
Cái này là java,nhẹ,hơi tốn ram tí xíu nhưng vẫn vào wifi bình thường nhé bạn,bạn xem lại cài đặt kết nối để chế độ "Luôn hỏi" chứ ko để mặc định thì mới thấy :D (mình quen dùng tiếng anh nên ko nói rõ ra được :( ) :D
sài được wifi bạn nhé
:p xờ .... xài nhé bạn :p :)) =))

Phần mềm này đúng là ko xài đc wifi đâu nha.mình thử trên e71 rồi mà,toàn ko kết nối đc.măc dù ucweb hay bản 10.0 sis 5mb thì dùng bt

Ủa lạ đời. Tôi xài E71 vô kết nối wifi vù vù, mà có người ko biết cách vào wifi, chắc trc giờ chưa vọc máy bao giờ hả?.

Đây chỉ cho.
Trên đt sau khi cài đặt xong (up firmwave hay gì đó) xong thì vào web, hình quả đất trong setting chỉnh lại chế độ web mạng là luôn hỏi hay alway ask thế là xong, mai mốt vào cái nào như web hay game online thì nó hiện cái bản hỏi kết nối, ta tìm wifi thế là xong,

P/s cái nào ko biết nên hỏi nè, rồi ng ta chỉ cho.

Ủa lạ đời. Tôi xài E71 vô kết nối wifi vù vù, mà có người ko biết cách vào wifi, chắc trc giờ chưa vọc máy bao giờ hả?.

Đây chỉ cho.
Trên đt sau khi cài đặt xong (up firmwave hay gì đó) xong thì vào web, hình quả đất trong setting chỉnh lại chế độ web mạng là luôn hỏi hay alway ask thế là xong, mai mốt vào cái nào như web hay game online thì nó hiện cái bản hỏi kết nối, ta tìm wifi thế là xong,

P/s cái nào ko biết nên hỏi nè, rồi ng ta chỉ cho.
Quá chuẩn \-/ mình cũng kết nối wifi ầm ầm ấy chứ,có soft nào lại ko cho dùng wifi :( chỉ là do chưa cài đặt mạng đúng cách thui :D
Johny nói:
bạn xem lại cài đặt kết nối để chế độ "Luôn hỏi" chứ ko để mặc định thì mới thấy :D

operamini là số một rồi dùng tiết kiệm nhưng nó cũng có một số hạn chế như nếu dùng 3g thì thấy tốc độ của nó cũng chả thay đổi j cả với lại không có flash xe video
ah có bác nào có cách làm cho operamini thành trình duyệt mặc định của máy không vậy

Ăn nhau ở cài đặt cái modem adsl với cái router wifi hết, modem đã tích hợp phát wifi thì không cần nói làm gì.
Trên đt thì cài đặt bình thường không phải vào Web mặc định làm gì cả.
Trường hợp này tôi gặp rồi và đã khắc phục được.

Sao mình cài về ktra thì nó la ver 6.0.24493 chứ có phải là ver nhu bác chủ thớt nói đâu.

Sao mình cài về ktra thì nó la ver 6.0.24493 chứ có phải là ver nhu bác chủ thớt nói đâu.

Hic,mình qua bên topic nguồn của 4rum bên nước ngoài hỏi thì ông Admin - chủ topic ko nói gì :(( trước khi post bài cũng hỏi cái ảnh làcủa bản 6.022493 mà,thì ông ý bảo đừng lo,cứ dùng đi,khăng khăng bảo bản này mới hơn,fix lỗi rồi nên ... :( mình mới post ấy chứ :( Sr ae,có chút nhầm lẫn '
hay sẵn đây làm bản fix icon nhỉ :-? Hic,mod ko cho thì đành lock topic thôi @_@

icon thì mình thay nhiều lần.thay nhiền quá nhìn chán.cuối cùng lại dùng icon opera.

Back