• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mobile v10.10.934/935 Beta 2 S60v3/v5 SymbianOS9.x Signed

ShenTran

Opera Mobile v10.10.934/935 Beta 2 S60v3/v5 SymbianOS9.x Signed

[video=youtube;YBUmiDLRcNs]http://www.youtube.com/watch?v=YBUmiDLRcNs&feature=player_embedded[/video]

giới thiệu :
-Hãng Opera vừa ra mắt phiên bản thử nghiệm trình duyệt Opera Mobile 10 dành cho điện thoại di động với tốc độ được tăng thêm 50% .
-Phiên bản thử nghiệm Opera Mobile 10 được trang bị công nghệ Opera Turbo và Opera Presto 2.2 giống như của trình duyệt Opera dành cho máy tính để bàn. Tuy nhiên, Opera cho biết, nhờ sử dụng công nghệ này mà trình duyệt dành cho điện thoại di động sẽ có tốc độ truyền tải dữ liệu nhanh hơn so với phiên bản trước 50%

Ngoài ra, Opera Mobile 10 cũng có tiện ích quản lý Opera Widgets cho phép người dùng truy cập một chạm (one-touch) tới các website và dịch vụ yêu thích của mình như Twitter và Google Translate.

Theo Jon von Tetzchner, Giám đốc điều hành của Opera, trên thị trường có rất nhiều trình duyệt khác nhau dành cho “dế” nhưng ông khẳng định, phiên bản Opera Mobile 10 cho tốc độ nhanh hơn và khả năng tương thích tốt hơn với các hệ điều hành được cài đặt trên điện thoại di động. Ông kêu gọi người dùng hãy tải Opera Mobile về thử nghiệm trên thiết bị của mình để khám phá ra sự vượt trội về tốc độ và khả năng tương thích của phiên bản này.

có gì mời trong phiên bản này ?

-giao diện trực quan mới rất mạnh mẽ & dễ sử dụng .
-sáp nhập các trình duyệt của máy tính để bàn của chúng ta với phát minh mới cho điện thoại di động
-duyệt wed nhanh hơn phiên bản trước 50% .
-vào trang web ưa thích của bạn chỉ với một cú nhấp chuột, với một tập các trang đánh dấu trực quan sẽ xuất hiện khi bạn mở một tab mới.
Để thêm một trang mới, bạn chỉ cần bấm vào một khe trống Speed Dial.
- duyệt tab nhanh hơn bạn không còn cần phải gián đoạn một phiên để khởi động . Kiểm tra web , mail của bạn
sửa rất nhiều lỗi của phiên bản cũ
trong một cửa sổ...và còn rất nhiều chưcs năng khác nữa các bạn tự khám phá nhé .

DOWNLOAD Europe Version :

PART 1
PART 2

DOWNLOAD APAC Version:
PART 1
PART 2

Chỉnh sửa cuối:
Opera nặng lắm. Với lại, một hãng cũng khá nổi tiếng mà trình duyệt lại không hỗ trợ flash như skyfire, không hiểu sao Opera vẫn dậm chân ở vấn đề này. Bộ cài của Opera khá nặng, không biết chứa cái gì trong đó? trong khi của skyfire rất nhẹ. Tiếc là skyfire ko còn hỗ trợ ở khu vực châu á.

phien ban beta 2 nay da fix loi cua phien ban truoc roi, o ban beta 1 download o mediafire chi dc toi da la 38mb, minh vua tét xong dow cái phim " người nhện" 130mb ma dow ngon lành, bản nay duyệt oke

phien ban beta 2 nay da fix loi cua phien ban truoc roi, o ban beta 1 download o mediafire chi dc toi da la 38mb, minh vua tét xong dow cái phim " người nhện" 130mb ma dow ngon lành, bản nay duyệt oke

trời b dùng sim gì mà dám down file lớn vậy. Chia sẻ đc ko?

giuse29111985. minh dung goi cuoc suf30 cua mobifone , gan` 4gb 1 thang( 150), hoi ton tien nhung dow load tet ga, voi 150k ban dang ki 3g cua viettel thi chi dc cao nhat la hon 2gb, vay dung mobifone thi` lai~ dc gần 2gb, tội j không chơi

giuse29111985. minh dung goi cuoc suf30 cua mobifone , gan` 4gb 1 thang( 150), hoi ton tien nhung dow load tet ga, voi 150k ban dang ki 3g cua viettel thi chi dc cao nhat la hon 2gb, vay dung mobifone thi` lai~ dc gần 2gb, tội j không chơi

mình dung ciao của vt nếu tính 150k thì phải đc hơn 7GB dung lượng nhé.khủng hon của bạn nhiều một tháng mình dùng hết 50k dùng tẹt

prettyboy247, sim ciao tinh 150k dc 7gb ha ban :B , minh cung muon dk sim xi ao thi phai lam sai ha ban :D, 7gb thi hay hon sim cua minh roi :D, huong dan mjnh cach dang ki sim xiao dj :D:D

prettyboy247, sim ciao tinh 150k dc 7gb ha ban :B , minh cung muon dk sim xi ao thi phai lam sai ha ban :D, 7gb thi hay hon sim cua minh roi :D, huong dan mjnh cach dang ki sim xiao dj :D:D

sim đó hiện giờ trên thị trường ko có bán nữa mình phải đặt mua mới đc.thue bao 30k 1thang'.dc 300mb và nhạc chờ mphi.dung hết rồi cứ bỏ 10k đki dc 614mb nữa dùng hêt đki 10k lại 614mb nữa.bạn cứ thế mà tih xem 150k dc bn mb?nhỉ

mình mới down opera qua ovi có sẳn trên máy, opera này có thễ xem đc clip từ youtube qua realplay của máy khá thú vị nhưng tốn Ram kinh quá,40mb ram của con E52 mà còn có 5mb

mình mới down opera qua ovi có sẳn trên máy, opera này có thễ xem đc clip từ youtube qua realplay của máy khá thú vị nhưng tốn Ram kinh quá,40mb ram của con E52 mà còn có 5mb

cái này phải chấp nhận thôi bạn ah , mong là các phiên bản sau này sẽ cãi tiến hơn ^^

trình duyệt mặc định của máy cũng xem được video trên youtube và cả opera mini 5 cũng xem đc . nhưng video ở các trang khác thì chịu. :D

tốc độ tải trang củng bằng opera 10.1 beta 1 thôi nhưng tốc độ làm mượt thì chậm hơn,mình xìa con 82 V35,kg biết các bạn thì sao

mình thì chỉ dùng opera mini thôi. khi nào có việc thì mới dùng, chủ yếu vàn bằng máy tính cho nhanh và rẻ :D:D

Back