• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera5.1 sis 22783 (beta2) newupdate

thanhdb8765

Mới cập nhật, fix lỗi font và fix lỗi copy quá nhiều kí tự ko chỉnh sửa đc.

Link download
http://plunder.com/mini5s60-sis-download-f5f5a0336f.htm
http://plunder.com/f5f5a0336f

thứ nhất,em dùng font bahaus không thấy lỗi
thứ hai,bác chủ dùng font gì vậy ạ,em muốn đổi gió tý ạ:)
thứ ba,cho em hỏi bản này đã vào wifi được chưa ạ?
thứ tư,máy em và rất nhiều người khác không vào được trang chủ nữa ạ...

Tình hình là mới update hôm qua lên beta 2 cho con E71 (dùng font mặc định), kết quả là vẫn lỗi font các bạn ạ, không hiểu sao nó lại không fix cái lỗi này nhỉ

Tình hình là mới update hôm qua lên beta 2 cho con E71 (dùng font mặc định), kết quả là vẫn lỗi font các bạn ạ, không hiểu sao nó lại không fix cái lỗi này nhỉ

dùng font mặc định dễ lỗi lắm. sao bạn ko cài font đầy đủ chạy cho mượt.dùng fontrouter tốt mà

Thế có cao thủ nào chuyển icon mặc định của nó sang firefox hay IE cho đẹp không nhỉ ...mình đang dùng beta 1 có icon firefox đẹp lắm

Thế có cao thủ nào chuyển icon mặc định của nó sang firefox hay IE cho đẹp không nhỉ ...mình đang dùng beta 1 có icon firefox đẹp lắm

Pak up icon lên đi e m0d cho. Hay dùng kái bản mod icon này đẹp phết nè :D

Không hiểu sao bản này , mình ko xài wifi được . Chỉ kết nối bằng GPRS mà thôi , pro nào giúp mình với !!! .

Có cao thủ :))này vừa mới Mod Icon Firefox xong nè link download còn nóng.
Các bạn QUAĐÂY Download Operamini beta2 Việt Hóa Mod Icon Firefox đẹp tuyệt vời.Link Download 4shared ngọt như giấm:))
Hổ trợ S60 3rd & S60V5.

Back