• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Operamini v6.50(27366)s60v3 (updata 29-1-2012)

duylinh27884

Moderator
Operamini v6.50(27366) s60v3v5 s^3 (updata 29-1-2012)

;

Bản cập nhật operamini,cập nhật hoài mà tính năng mới thì không thấy :(

Link Download

Các bạn cho mình hỏi phầm mềm duyệt web này ưu điểm gì hơn so với phần mềm mặc định của máy vậy các bạn?

Anh Duylinh ơi! cái này ở đâu cập nhật vậy ?! trên trang chu vẩn là 27309 mà ?

a up riêng cho e cái skin supermario đc ko ??? e mún add nó vào bản này :D sẵn tiện cho e xin cái siseditor of a lun. E down v0.75 về cài nó báo lỗi cập nhật v0.6 cài đc, chọn tjếng anh ra tjếng mjên :( máy e là E66

Chỉnh sửa cuối:
a up riêng cho e cái skin supermario đc ko ??? e mún add nó vào bản này :D sẵn tiện cho e xin cái siseditor of a lun. E down v0.75 về cài nó báo lỗi cập nhật v0.6 cài đc, chọn tjếng anh ra tjếng mjên :( máy e là E66

Xóa sạch bản củ đi rồi cài bản 0.75 bạn,nếu vẫn ko đc nữa thì mìh sẽ up bản mìh dùg cho bạn thử.còn skin super mario mìh có up lên rồi mà,bạn down về bung sis lấy file skin-qvga-multi.rsc ra rồi add vào bản mới là có skin đó:D

Xóa sạch bản củ đi rồi cài bản 0.75 bạn,nếu vẫn ko đc nữa thì mìh sẽ up bản mìh dùg cho bạn thử.còn skin super mario mìh có up lên rồi mà,bạn down về bung sis lấy file skin-qvga-multi.rsc ra rồi add vào bản mới là có skin đó:D
chưa bao giờ cài cái siseditor, đây là lần đầu, zậy màk nó bảo là lỗi cập nhật @@

Sao bạn nói cài bản 0.6 đc còn 0.75 lỗi cập nhật giờ nói chưa bao giờ cài siseditor là sao:(
thử cài 0.75 đầu tiên, báo lỗi cập nhật, gỡ ra cài 0.6 thì đc nhưng tiếng miên :p
tình hình đã làm đc :D tks

Chỉnh sửa cuối:
lúc em cài cái skin nó báo :
ko thể cái đặt :cài đặt bộ chuẩn trước
là sao pac

lúc em cài cái skin nó báo :
ko thể cái đặt :cài đặt bộ chuẩn trước
là sao pac

Bạn cài skin nào?1số skin mìh up lên điều có kèm theo operamini dùng riêng cho skin đó,nếu cài skin đó thì phải cài cùg với operamini mà mìh up kèm theo trog thớt đó mới đc,đầu tiên phải cài opera trước,xog tới cài skin sau,nếu cài skin trước mà trog máy chưa cài opera thì nó sẽ báo lỗi như bạn nói

Back