• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpMin6.5SkinEditorAdvanced beta2-chỉnh sửa Skin và Splash Screen của operamini

duylinh27884

Moderator
OpMin6.5SkinEditorAdvanced beta2-chỉnh sửa Skin và Splash Screen của operamini

;

Pm chỉnh sửa Skin và Splash Screen của operamini,nhấp vào unpack skin chọn đến file skin-qvga-multi.rsc(đây là file chứa ảnh của operamini) để bung ảnh ra,ảnh được bung ra nằm ở !\OpMin A-J.Thay ảnh theo ý thích mình rồi chọn skin image editor gói lại chép vào !\symtem\apps\operamini và thưởng thức

Ảnh mình bung thử skin super mario:D

Link Upwap

Em hỏi bên lề 1 chút :D anh tạo cho em 1 con dấu screem shop mang tên ZIZZAC .MBM ĐC KHÔNG ANH :X
hic..mới làm cho 1 bác kia xong 1 con dấu giờ có thêm 1 yêu cầu nữa,kiểu này chắc mền phải mở dịch vụ làm con dấu mất:ar!
Hiện tại mình ko có thởi gian nên chỉ có thể làm cho bạn con dấu png để dùng giftailo chụp.vì làm ảnh mbm cho super screenshot phải qua 2 lớp ảnh khá mất thời gian,bạn thông cảm nhé:|

cho mình hỏi bạn bik thay dòng chữ opera mini ở start page k ? chỉ mình vs nha :-??

xóa cái Splash Screen của operamini như thế nào vậy bạn ?

Chỉnh sửa cuối:
Back