• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Patrick Frei PhoNetInfo v 2.07(0) Symbian9.x S60v3 v5 Unsigned(Xem thông tin máy)

bb8868

Patrick Frei PhoNetInfo v 2.07(0) Symbian9.x S60v3 v5 Unsigned
View attachment 177398

PhoNetInfo is free software. It retrieves detailed phone and network information and runs on all

Features:
PhoNetInfo retrieves information about the phone's firmware; IMSI; IMEI; SIM card and battery status; WLAN IP, MAC, MTU and speed, bluetooth MAC and device class; network mode, name, signal strength, (cell) ID and country code; CPU speed, type and architecture; RAM and ROM; running tasks; MMC SD Card; etc

Với phiên bản cập nhật của phần mềm xem thông tin máy này các bạn hãy thử xem sao nhé. Chúc vui !!!

phần mềm này coi có chính xác ko bạn? vì ko biết nên mới coi nên ko thể tự biết chính xác hay ko?

phần mềm này coi có chính xác ko bạn? vì ko biết nên mới coi nên ko thể tự biết chính xác hay ko?

Trước nay phần mềm này được coi là một phần mềm xem tốt nhất, bạn hãy thử xem sao nhé

có VI k vậy bạn

pm này nhìu từ ngữ chuyên ngành với lại có nhiều ngôn ngữ nằm trong tệp exe nên vh rất khó .dài quá thì thừa ký tự ngắn quá thì ko đủ ý ....:D .
bản này đã được giới thiệu trong topic tổng hợp cập nhật ứng dụng rùi đó bác .

pm này nhìu từ ngữ chuyên ngành với lại có nhiều ngôn ngữ nằm trong tệp exe nên vh rất khó .dài quá thì thừa ký tự ngắn quá thì ko đủ ý ....:D .
bản này đã được giới thiệu trong topic tổng hợp cập nhật ứng dụng rùi đó bác .

Hoàn toàn chính xác bản này Việt hóa rất khó nên trước nay chưa ai xử lý nó cả . Thank bạn nhé !!!

Back