• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PES 2012 update Version 1.0.1[23/10/2011] (by KONAMI) - Lời đáp của KONAMI

clever_bug

PES 2012 v1.0.0

Release: 01/10/2011
Version: 1.0.0
Size: 101.8 MB
Seller: Konami Digital Entertainment GmbH

This app is designed for both iPhone and iPad.

Languages: German, English, Spanish, French, Italian.

Requirements Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later.

Không lâu sau khi EA Sports tung ra FIFA 12 trên iOS, Konami cũng đã có câu trả lời với PES 2012! Một tin không thể vui hơn cho các fan của PES! :)

Một vài screenshot:

Last edited by a moderator:
trên PS3 Fifa cũng ra trước, bùn thay dân châu á lại chuộng Pes hơn

mình luôn là fan của pes từ hồi chơi winning eleven trên ps 2 tới giờ..nhưng cũng phải thừa nhận fifa có rất nhiều cái hay mà pes ko có đc,năm nay mình thấy game thể loại bóng đá trên iphone có lẽ fifa sẽ là số 1,có rất nhiều câu lạc bộ,giải đấu,và có cái mình rất thick đó là cái tư thế bắt bóng của thủ môn,tư thế tung người cản phá rất thật,đẹp hơn trên cả pes 12 trên pc

mình xài 3GS, cài vào sao ko chơi được vậy các bác. chỉ giúp với .thanks
Bác phải nói cụ thể hơn thì anh em mới giúp được chứ? Ko chơi được là sao? Nó có thông báo lỗi gì không hay vào cái là out luôn?

Bác phải nói cụ thể hơn thì anh em mới giúp được chứ? Ko chơi được là sao? Nó có thông báo lỗi gì không hay vào cái là out luôn?

mình cài vào là out luôn, đem qua máy Iphone 4 cũng thế. hic.

mình cài vào là out luôn, đem qua máy Iphone 4 cũng thế. hic.
Vậy thì có thể là vì 2 lý do:
1. Quá trình download gặp sự cố gì đấy khiến file bị lỗi.
2. File ở cái link bác dùng để download bị lỗi.
Tóm lại, bác cứ dùng link megaupload down về là chuẩn nhất, t cũng dùng link đó! Xài mấy trang leech link như hoangmanhhiep để generate link premium rồi paste vào IDM mà down! :)

PES 2012 - Pro Evolution Soccer update
What's new in Version 1.0.1
The first update of PES 2012 already brings in tons of new content!

- Added in-game audio commentaries.
- Extended the number of Super Challenge matches to 3 in the demo.
- Allowed demo users to use consumable Super Challenge credits to modify their team.
- Granted 2 000 extra credits upon creation of a new Super Challenge team.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?676usjp7d4ovbne[/DOWNLOAD]

Back