• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pet War 1.0: game phòng thủ gây nghiện

soibien2303

Pet War 1.0: game phòng thủ gây nghiện
2.jpactions=o

* Released: Mar 16, 2011
* Version: 1.0
* 1.0 (iOS 4.0 Tested)
* Size: 43.7 MB
* Language: English
* Seller: Han Zhicai
* © Digiarty

Rated 4+

Requirements: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later

3.jpactions=o
3.jpactions=o

3.jpactions=o
3.jpactions=o

Mã:
[URL="http://up.4share.vn/f/33020602000b0306/PetsWar-v1.0-yenvuong.rar"]Pet War 1.0: game phòng thủ gây nghiện[/URL]

test ok 2g 3.1.3

id: accvip
pass: accvip

mình rất thích thể loại này giết thời gian rất tuyệt, còn game nào giống vậy nữa ko post tiếp nhé, cám ơn bạn nhiều =D>

Thanks soibien nha. Ah ma nick accvip chỉ còn 2 ngày hết hạn ah, bác soibien còn nick nào share cho anh em nữa ko?
Mình có acc filesonic và hotfile...

chỉ có cách là nạp tiền thôi bạn ơi, 1 số người sử dụng không đúng cách nên làm giảm ngày sử dụng nhanh, mình đang phân vân có nên nạp nữa hay ko

sao mình cài vào rồi nó loading hoài mà ko thấy vào nhỉ?đợi 5p mà vẫn loading.có ai bị như thế ko

moi nguoi oi sao e down ve khong cho vao duoc tai vi khong phai duoi ipa. the lam the nao de duoi sang duoi ipa ak

Hic.tai sao minh down ve ipad giai nen bang ifile sau đó chạy bằng Installous thi dc.nhung minh bắn qua blutooth sang iphone 3gs 4.1(ipad 4.2.1) roi cung làm tương tự nhu the nhưng lai k install đuoc.ai giup minh voi.rat cam on!

Back