• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chát GTalk2VoIP Talkonaut v5.57.46 S60 3rd-5th Symbian 9.x Freeware

anhchanbonmat

GTalk2VoIP Talkonaut v5.57.46 S60 3rd-5th Symbian 9.x Signed Freeware

Thêm 1 phần mềm chát nữa cho bạn lựa chọn
phần mềm chat trên điện thoại .GTalk2VoIP Talkonaut chạy tốt trên 3 nền :Symbian S60, Windows Mobile 5/6 and J2ME với MIDP-2.0 .GTalk2VoIP Talkonaut chạy tốt trên 500 điện thoại khác nhau .Với Talkonaut ™ supports Jabber bạn có thể chát gọi đien đến Google Talk, ICQ, MSN, AIM và Yahoo . Talkonaut ™ cho phép bạn thực hiện VoIP miễn phí qua GPRS / EDGE , cũng như các cuộc gọi qua 3G, hoặc WIFI.

Các tính năng chính:

● Chat
● Nhóm trò chuyện
● Trò chuyện lưu cuộc trò chuyện
● Avatars
● Gọi qua GPRS, 3G hay WIFI
● Gọi đến GTalk, MSN, Yahoo, AIM và iChat
● Lưu lượng nén (zlib)
● Chia sẻ File
● SIP hỗ trợ
● WIFI chuyển vùng
● Hỗ trợ màn hình cảm ứng

- sữa lỗi trên E72 & E52

mình chưa test các bạn test và cho ý kiến nhé

GTalk2VoIP Talkonaut v5.57.46 S60 3rd-5th Symbian 9.x Signed Freeware"

--------------------------------------------------
Thank chưa mà down

Đã có phiên bản mới v5.58.60 trang 3
.

Chỉnh sửa cuối:
Ai up hộ mình 1link lên mediafire đc ko?onl bằng đt dow de hơn.dow link này nó đc 600k là dis mạng.hix

Mình mới up lên link tổng hợp đây, cho các bạn tiện lựa chọn link tải nè:

Mã:
[URL="http://www.mirrorcreator.com/files/1H51CKDB/Talkonaut_v5.57.53_Signed_Freeware.rar_links"]http://www.mirrorcreator.com/files/1H51CKDB/Talkonaut_v5.57.53_Signed_Freeware.rar_links[/URL]

Vô nik yh chat, bấm nút call như gọi điện bt thui.

Cái này cũng ko xem đc STT, busy của người khác hả các Bro, thấy khi vào toàn online nhưng check lại bằng yahoo trên PC thì thấy có ng có STT và để busy

ra update liên tục hen.mà mình tìm hoài hem thấy bản việt hóa.tiếng anh khó chơi wé.mình hem biết tiếng anh nhiều lắm

Back