• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm diệt virus F-Secure

pda_75

Mới search trên mạng đc phần mềm diệt virus F-Secure. Mời anh em dùng thử (mình đã test)

Cái này dùng bản quyền còn 185 ngày (tính từ hôm nay)

Cái phần mềm này có thêm tính năng chống trộm, tường lửa và bảo vệ khi truy cập web.

Khá hay đấy, anh em dùng thử nha

Key ở trong file download (trong file download có nhiều file cài đặt cho các HĐH khác nhau, nhớ chọn nokia symbian nha)

http://www.ziddu.com/download/9131324/F-SecureMobileSecurityallclientswithfreekeycode.zip.html

Mới search trên mạng đc phần mềm diệt virus F-Secure. Mời anh em dùng thử (mình đã test)

Cái này dùng bản quyền còn 185 ngày (tính từ hôm nay)

Cái phần mềm này có thêm tính năng chống trộm, tường lửa và bảo vệ khi truy cập web.

ảnh của phần mềm này đâu bạn ơi ? ;;)

chúc vui !

Các bạn thông cảm, mình mới post bài nên chưa có kinh nghiệm. Ảnh mình sẽ post sau
Mình thấy phần mềm này chạy nhẹ hơn kms nhiều, ko tốn ram là bao
Các bạn dùng thử xem

Cái này là phần mềm mặc định của con N73 đây mà, dùng chán lắm, ko được như KMS

Cái này nói là có chống trộm nhưng khi mình đổi sim dùng thử mà chẳng thấy nó báo gì cả.pó tay

Back