• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đọc báo mới!!!

boyPDA

ĐỌC BÁO SOHA
- Không mất phí sử dụng hàng tháng
- Cập nhật thông tin MỚI liên tục, chính xác thuộc mọi lĩnh vực
- Nội dung bài viết được truyền tải đầy đủ theo nguồn tin được lấy từ Báo điện tử
- Tốc độ ổn định, giao diện thân thiện dễ dàng sử dụng
Link gốc mất phí 15k :http://www.8x01.vn/phan-mem-dien-thoai-free/12/BAO1/Doc-Bao-Soha.htm
Link mình tải xong up free cho mọi người:http://www.mediafire.com/?wqb50hwqxx1za5w

thank! Khi nào lên pc sẻ nhấn thank! Mà hôm trước có ai post phần mềm độc báo free tổng hợp nhiều báo ý nhạ! Có bbc
vietnamnet
zing
....
Cho em dường link cái! Tìm ko thấy nưa! Hic

thank! Khi nào lên pc sẻ nhấn thank! Mà hôm trước có ai post phần mềm độc báo free tổng hợp nhiều báo ý nhạ! Có bbc
vietnamnet
zing
....

baonet cũng free bạn ạ. Vô baonet.mobi dowload về.

Mình dow cái sohoa.jar sao k cài đặt đc nhỉ? Nhấn vào thì nó mở web lên. Vs cả đuôi file là jar nhưng nó xếp file thuộc loại tài liệu. Bro nào chỉ giúp vs.

Chỉnh sửa cuối:
baonet cũng free bạn ạ. Vô baonet.mobi dowload về.

Mình dow cái sohoa.jar sao k cài đặt đc nhỉ? Nhấn vào thì nó mở web lên. Vs cả đuôi file là jar nhưng nó xếp file thuộc loại tài liệu. Bro nào chỉ giúp vs.
Mình cài ngon lành mà nhể!!? Bác xem lại dung lượng file down có đúng hok? Thi thoảng down bằng mobile hay bị thế đấy.
Quên mất - 233kb :D
Cái này đọc tốn dung lượng kinh. Mới vào chưa làm gì đã mất toi 300kb rùi. Xót!:ar!

Thấy nó có hạn sử dụng mà, nhắn tin 8701 là 15K mà có 30 ngày. Đắt vãi.

Thấy nó có hạn sử dụng mà, nhắn tin 8701 là 15K mà có 30 ngày. Đắt vãi.

Mình đã test ok trên n82 rùi bạn à!không có gia hạn sử dụng gì hết.Mà bạn có tải file mình up lên không?

Mình cài ngon lành mà nhể!!? Bác xem lại dung lượng file down có đúng hok? Thi thoảng down bằng mobile hay bị thế đấy.
Quên mất - 233kb :D
Cái này đọc tốn dung lượng kinh. Mới vào chưa làm gì đã mất toi 300kb rùi. Xót!:ar!

Tks bạn. Dung lượng 165kB bạn ạ. Mà thôi, dùng baonet cũng đc r. Đa phần dùng pc đọc tin mà. Hi.

Hô hô thấy baomoi là đơn giản mà đủ nhất. Tốc độ lại rất nhanh nữa.

Dùng Baonet coi! AE inews cũng đc nè! Có vẻ giống bạn tả đấy!

Chính xác đấy là cái hôm trc có ng post. Nhưng hình như là tốn phí.

Cái sohoa này dow đc r. Lần trc dow bằng pm dowload accelerator nên bị lỗi. Cái này dow java là nó chèn thêm 1 đoạn mã nữa vào.

vietnamnet
zing
....

vietnamnet có tính phí bạn à!baonet là ok nhất đó theo yêu cầu của bạn.Link:http://baonet.mobi/

Back