• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đọc truyện tranh trên Mobile

Rush1987

Bác nào thấy hay thì thank em nhé

Chiếc đũa thần biến chiếc mobile của bạn thành thư viện truyện tranh cầm tay
Bất cứ đâu, bất cứ lúc nào: Với sự hỗ trợ của công nghệ hiện đại (GPRS, Wifi, 3G) bạn có thể đọc truyện tranh mọi lúc, mọi nơi....
Thư viện đồ sộ: Dễ dàng tìm kiếm từ hàng trăm bộ truyện được tổ chức khoa học và thông tin hấp dẫn.
Luôn cập nhật: Truyện mới được cập nhật hàng ngày, mang đến trải nghiệm thú vị về chờ đợi
Hỗ trợ hơn 200 loại điện thoại có mặt tại Việt Nam
Nokia 8800 Gold Arte, Nokia N97, W810, Iphone, Modiado, E71, C86, mobi gold, SONY ERICSSON XPERIA X2, Aino U10 ...
Xem tất cả điện thoại hỗ trợ

Thư viện hàng trăm bộ truyện
Truyện được cập nhật liên tục từng ngày, trong tương lai gần DORE sẽ có 3.000 bộ truyện bao gồm các thể loại và nhiều thứ tiếng...
Xem tất cả điện thoại hỗ trợ
hu8k em ko post dc anh.cha hieu sao ca
http://vietup.com/file-8357-dore.jar.html

Chỉnh sửa cuối:
cái này ko biết có bị thiếu chữ hay mất nét ko nhỉ,ltruoc mình có dùng nhưng chữ nhỏ quá rồi chỗ bị mất nét ko thấy có chữ nên remove đi rồi

ko pit up anh ntn ca bacs ah.huk cac bac test roi cho y kien thoi.cais nayf ko can kich hoat van dung bt

tải phần mềm về mất 15k, phải kích hoạt thêm 15k, quảng cáo là có truyện free nhưng tìm đố có. hix..lở dại

Back