• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm DOWNLOAD for Mobile MobileDownloadAccelerator.v2.0.20

huy_turbo

MobileDownloadAccelerator.v2.0.20

PM này chắc ko phải giới thiệu nhiều , chức năng của nó tuơng tự như IDM trên PC ấy mà , bản này em mới kiếm đc đã unsigned và cr@ked dùng luôn ...nếu ai post rồi thì MOD del hộ cái
Chức năng nổi trội bản này :
1.Bắt link file tốt hơn ,đặc biệt File .sis và .mp3 :))
2. Dễ dùng hơn bản trước mặc dù bằng tiếng Anh

3. Em ko biết Việt hóa nên cao thủ nào rảnh thì Việt hóa , chứ bản này đối với em là OK

TẢI VỀ

Nó bắt điền license thì mình làm gì hã bác :|

bản này đã cracked nên ko cần key , tốt nhất nên cài vào bộ nhớ máy ( ổ C ) và nếu vẫn bắt license thì nhập số 0 vào bao giờ hết thì thôi , nếu vẫn ko dc thì bạn Pm cho mình gửi bản cũ hơn cho
:p

Bác ơi cho em xin cái "hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" luôn đi ạ,mày mò hoài mà vẫn chưa bít cách để cho nó get link :d

Bác ơi cho em xin cái "hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" luôn đi ạ,mày mò hoài mà vẫn chưa bít cách để cho nó get link :d

nếu dùng bản cũ thì vô đây mà tải về :http://cps.net.vn/files/detailfollowsoft/Mobile-Download-Accelerator-v1-38/2450.html

Hướng dẫn thì ko có gì cả : nếu cài vào máy ( ổ C) thì bạn nên dùng trình duyệt mặc định của máy thì VD ; vào mp3.zing.vn sau đó bấm vào nút tải về bài hát đang nghe thì nó sẽ nhảy ra ngay link và hỏi mình có tải ko --> chọn Yes...dùng các trình uyệt khác như UC, Opera thì hay xung đột===tốt nhất khi tải dùng trình duyệt mặc định.
Chức năng thứ 2 của nó là bạn kiếm đc 1 link file .sis hặc .mp3 ở đâu đó thì vào mục download ,màu xanh ấy . paste link vào và đợi nó bắt link để Down thế thôi, chức ngăng này thì chưa nhanh bằng chức năng trên đc\-/

Back