• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM DOWNLOAD MEDIAFIRE ( thảo luận )

datvietdatviet

Mình tìm đc pm này rất hay cho ae chuyên ol qua mobile khi gặp phải link mediafire . chương chình sử dụng rất đơn giản chỉ cần copy link ở nguồn nào đó rồi mở pm ra và paste vào là ok các bạn xem trog hình

tuy nhiên bản thân còn kém cỏi nên mình vẫn chưa sử dụng thành công pm này :D , hình như phải đăng ký acc hay sao ý vì thế mình đưa lên đây ae pda mình cùng nhau thảo luận về pm này để sử dụng thành công pm này nha
pm anh em down ở đây nhé
aED-DLoadermediafire_4.4.3.jar
link wap thôi :D
thảo luận nhiệt tình nha ae

mình thấy opera mini down cũng nhanh đấy

đó là pm lướt web còn pm mình giớ thiệu là pm download mà you :D ở bài này mình khôg mún so sámh pm này pm kia you vọc pm này xem sao hình như pm down đc link share nữa đó

thế nghĩa là khi dùng bác phải biết link đó thì mới paste đc phải ko
có nghĩa là đã mất đến 2 lần vào mạng rồi
1 lần vô xem link copy lại
1 lần vào paste link để download
có vẻ hơi bất tiện nhưng dù sao cảm ơn bác đã chia sẻ :D

mình thử một file và lỗi nè

Nhưng khi chọn Download thì bị lỗi

Nếu fix được lỗi này thì soft rất hay đó,chỉ cần copy link vào là nó tự down,bỏ qua được bước vào trang chủ.

mình có test thử pmem của bạn, cảm thấy tốc độ down không đc nhanh lắm, nhiều lúc bị lỗi

mình thử một file và lỗi nè

Nhưng khi chọn Download thì bị lỗi

Nếu fix được lỗi này thì soft rất hay đó,chỉ cần copy link vào là nó tự down,bỏ qua được bước vào trang chủ.

mình củng như you.you dịch thử mấy từ ấy xem nào

Làm sao để nó tự bắt link vậy bác leminhhai111 ơi .bác hướng dẫn sử dụng trước khi dùng cho e với

Không biết có anh em nào đã từng sử dụng SmatGet V5.0 sử dụng song song với UC hỗ trợ downloal chưa ?/

Gửi cho mình xài thử xem coi thế nào được ko bạn?

ĐÂY SMARTGET V5.0 eng Công cụ hỗ trợ download trên mobile , tốc độ+Giao diện màu sắc đẹp tùy chỉnh và một số tính năng khác hỗ trợ download
vào ứng dụng nhấn "5" nhập link file xong nhấn Ok và nhấn "6" để start download

http://vietup.com/file-6822-bestdownlo_b6wb9dn3.sis.html

PS : Lưu ý ứng dụng chạy trên nền python

Mình cũng đang dùng Smastget 5.0 nhưng bản eng mình thấy thằng này down ko=ucb 6.3.Để mình test thử bản này rồi sẽ báo lại sau

Back