• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm dự báo thời tiết GISMETEO

anhtuan206

Mã đăng ký: 57889806 - 40296502

Chỉnh sửa cuối:
Cho mình xin link tại diễn đàn toàn down = đt
Posted via Mobile Device

Cho em hỏi chút: em cập nhật thời tiết thì nó chỉ dự báo từ ngày mai thôi. Ví dụ: hôm nay là thứ 2 ngày 23/11 em cập nhật thì nó chỉ hiển thị thông tin vào ngày mai tức là thứ 3 ngày 24/11. Có cách nào để nó dự báo vào hôm mình cập nhật không các anh?

Cho mình xin link tại diễn đàn toàn down = đt
Posted via Mobile Device

của bạn đây nhé.

Cho em hỏi chút: em cập nhật thời tiết thì nó chỉ dự báo từ ngày mai thôi. Ví dụ: hôm nay là thứ 2 ngày 23/11 em cập nhật thì nó chỉ hiển thị thông tin vào ngày mai tức là thứ 3 ngày 24/11. Có cách nào để nó dự báo vào hôm mình cập nhật không các anh?

sao lạ vậy bạn xem lại xem.hình mình up cũng là cập nhật ngày hôm nay mà.:-?
mình biết rồi.bây giờ là chiều vì vậy nó hiện phần chiều và tối thôi bạn ạ.bạn có thể xem chi tiết chỗ ngày hôm nay ấy bạn.

Last edited by a moderator:
A có thể up lên htt\vietup.com dc k a.chứ e ol bằng dt k down dc.thanks a nhiều

Cho mình hỏi thằng này với thằng ForecaWeather, thằng nào ngon hơn

Mình vẫn thích FW với chức năng hiện thông tin ra ngoài màn hình chờ, nhưng FW dự báo nhiều lúc hơi chung chung. Để thử vài ba ngày xem thế nào đã

Thằng này hôm nay báo Hà Nội 27, mai 31, mốt 29, kìa 28, kĩa 29 độ vào lúc trưa, kô biết có tin được không? Các soft khác toàn báo 24-27 độ thôi.

Thằng này hôm nay báo Hà Nội 27, mai 31, mốt 29, kìa 28, kĩa 29 độ vào lúc trưa, kô biết có tin được không? Các soft khác toàn báo 24-27 độ thôi.

mình thấy nó báo khá chính xác đó chứ bạn?:D

Back