• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM DÙNG CAMERA PHONE LÀ WEBCAM!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Motvik WWIGO v1.4 Incl Desktop S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned -
DiL

Ngay bây giờ bạn có thể chat thấy hình mọi lúc mọi nơi với bạn bè một cách thoải mái. Hãy tận hưởng cảm giác tự do thoải mái khi chat với chiếc điện thoại có camera.

Phần mềm này sẽ biến bất kỳ chiếc điện thoại có camera nào thành một chiếc webcam chất lượng cao cho PC.

Trong link đính kèm có 2 phần một PM cài trên PC và một file cài trên điện thoại.

Một số tính năng của phần mềm:

* Sử dụng điện thoại có camera làm 1 webcam không dây.

* Quay phim với ứng dụng wwigo trên PC.

* Sử dụng cùng với Skype, Yahoo Messenger, MSN để chat thấy hình.

* Có thể upload các đoạn phim trực tiếp lên mạng.

* Với những điện thoại có camera có độ phân giải cao thì ban sẽ có những hình ảnh cực kỳ sắc nét.

* PM hoạt động tốt với kết nối Bluetooth trên PC cũng như là sử dụng kết nối qua WIFI.

ôi thế thì ai mà sài đc , đa số ko sài đc vì đâu phải máy pc nào cũng có blutooth

ôi thế thì ai mà sài đc , đa số ko sài đc vì đâu phải máy pc nào cũng có blutooth

PC nói chung thôi bác à, bác không thấy hình ảnh cái laptop. PM này chủ yếu xài trên laptop vì đa số laptop đều có bluetooth và WIFI.

Mua thêm usb Bluetooth giá chỉ mấy chục ngàn hà , còn usb wifi giá khoảng 180 k ngàn .:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Cái này chủ yếu xài cho laptop vì nó có sẵn Bluetooth và WIFI chứ nội tiền sắm mấy cái USB Bluetooth thì mua luôn cái webcam xịn xài cho sướng.

crack kiẻu gì và dùng kiểu gì qua wifi hả bác

Trong PM có kèm theo hướng dẫn sử dụng. Chỉ cần thiết lập đúng thì điện thoại và laptop sẽ kết nối và truyền dữ liệu cho nhau.

em kết nối được rồi nhưng mà chưa active được . bác chỉ cho em cách active im cua may em là 353263013623621 voi

MÌNH BỔ SUNG THÊM MỘT BẢN ĐỂ CÁC BẠN DỄ DÀNG SỬ DỤNG HƠN.
BẢN NÀY MỚI LÀ BẢN FULL THẬT SỰ. BẢN TRƯỚC CHƯA HOÀN CHỈNH.
Các bạn nên gỡ bản cũ cài bản này để xài vĩnh viễn, không còn bị hỏi activate nữa.

Motvik.WWIGO.v1.04.Incl.Desktop.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned -CODePDA

Hi vọng cái này sẽ cài được trên 6120cl, chứ cài cái Mobiola không dùng được

Hi vọng cái này sẽ cài được trên 6120cl, chứ cài cái Mobiola không dùng được

Cái này hỗ trợ hầu hết các máy s60v3 nên cài được. Bạn cứ yên tâm xài.

Có xài dc với em n82 hok pro và nó sẽ cho wc 5mpx ah^^!hay chất lượng vẫn cùi bắp

Có xài dc với em n82 hok pro và nó sẽ cho wc 5mpx ah^^!hay chất lượng vẫn cùi bắp

Nếu camera của bạn là 5MPX thì hình sẽ cực nét, thử tường tượng mấy cái WC thông thường độ phân giải chỉ là 0.3 MPX nên nó giật giật còn của bạn là 5MPX, cao hơn gần 20 lần thì nó sẽ rõ như thế nào.

Mình đã thử cái này với 5320, nó kết nối được với máy vi tính, nhưng không dùng để chát với Yahoo được, bạn có cách nào để nó kết nối với Yahoo không?

Nếu dzậy thì chat lun bằng Lap cho òi bro. Lap bây h cái nào chả có webcame. Chat dzạ mất công với tốn pin dễ sợ. Đã vậy Bluetooth thì chất lượng ảnh kém vô đối :D. Góp ý thôi bro. Dù sao cũng thanl

Nếu dzậy thì chat lun bằng Lap cho òi bro. Lap bây h cái nào chả có webcame. Chat dzạ mất công với tốn pin dễ sợ. Đã vậy Bluetooth thì chất lượng ảnh kém vô đối :D. Góp ý thôi bro. Dù sao cũng thanl

Chỉ mấy laptop đời mới mới có webcam thôi bạn. Mấy cái laptop cũ không có webcam nhiều lắm. Với lại thường webcam có độ phân giải thấp nên hình ảnh bị giật chứ k mịn và mượt khi bạn xài nhưng máy có camera có độ phân giải cao đâu. Thêm 1 chọn lựa cho mọi người xài thôi bạn.;;)

Ví dụ như mình dùng N82 có camera 5Mp. Đô phân giải này đúng là cao thật. Nhưng thực chất đường truyền bro dùng là bằng bluetooth. Dù có cao đi nữa thì sự tải hình ảnh cũng rất chậm. Như vậy cũng không khác lắm so với webcame 1.3 Mp. Phần lớn Lap bây h có camera 1.3 MP

Ví dụ như mình dùng N82 có camera 5Mp. Đô phân giải này đúng là cao thật. Nhưng thực chất đường truyền bro dùng là bằng bluetooth. Dù có cao đi nữa thì sự tải hình ảnh cũng rất chậm. Như vậy cũng không khác lắm so với webcame 1.3 Mp. Phần lớn Lap bây h có camera 1.3 MP

Mình không có khoái chat chit nên k rành vụ này. nói chung nó là một PM thêm vào để cho mọi người có thêm chọn lựa khi sử dụng thôi.

Back