• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đuổi muổi

Status
Không mở trả lời sau này.

yeulam112005

giúp nhửng bạn nào lười mắc màn , đặc biệt không gây tiếng động nha
xin lỗi thấy hay poss lên mà không có hình . Nếu có rồi nhớ mấy Mod xóa dùm

Cho mình cái ảnh là biết trúng hay không ngay.

Qui định bài viết cũng yêu cầu điều đó mà.

kô biết có đuổi muỗi được hay kô :-?. mình cài những phần mền khác mà muỗi vẫn đốt như thường :D

Pm này cũng không ăn thua đâu,nó phát ra sóng âm ý mà.Nhà mình nhiều muỗi, mở lên vẫn đốt sưng cả đùi hiii

Đấy là tại các bác không đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

Trước tiên các bác chạy phần mềm này...................sau đó dí vào tai con muỗi.

Đã test và thấy cực kỳ hiệu quả =))

Trời ạ,lại còn dí vào tai con muỗi nữa cơ à?Ngồi làm việc 1 tay làm,1 tay bắt muỗi,còn chân thì dí đt vào tai con muỗi(kô bít tai nó ở đâu nhỉ) :D

Trước tiên các bác chạy phần mềm này...................sau đó dí vào tai con muỗi.

Thế này thì e lấy tay đập chết con muỗi cho nó lành >:)

dí vào tai muỗi cũng ko ăn thua, phải bắt kon muỗi đó cho vào 1 hũ nhựa có lỗ nhỏ ( nhỏ hơn kon muỗi ), và mở pm này lên thì may ra có hịu quả :D

Posted via Mobile Device
Con muỗi nó ko có tai đâu , dí vào cái zoì của nó ấy . Các bạn ko tin thi cứ dí vào cái zòi của mình xem thử có hiệu wã ko.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back