• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm ghi âm cuộc gọi mới

datvietdatviet

Đây là pm ghi âm cuộc gọi Rseven mình mới lượm đựơc :D mình thấy hay hơn pm hondidu gì ấy bên box vh.pm này ghi âm không bị giựt giựt giọng nói như hongdidu

khi cài đặt xong các bạn vào trong đó reng 1 tài khoản rồi tận hửơng thành quả nha
link down : DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:
Ủa, mình nhớ không lầm thì đây là Pm tự động sao lưu và đồng bộ hóa dữ liệu của S60v3 mà :-?

Phần mềm này xài cho E72 được ko vậy huynh, cái nào xài cũng ko tắt được tiếng pip hết. Killer Mobile Total Recall =>có tiếng píp nhưng nhỏ chấp nhận được, nhưng để chế độ gửi qua email thì ko ghi âm luôn. Ultimate.Voice.Recorder.v6.1.1.S60v3 => không tắt được tiếng pip, kêu kinh khủng điếc cả tai...

Để em test cái này xem sao.

Phần mềm này xài cho E72 được ko vậy huynh, cái nào xài cũng ko tắt được tiếng pip hết. Killer Mobile Total Recall =>có tiếng píp nhưng nhỏ chấp nhận được, nhưng để chế độ gửi qua email thì ko ghi âm luôn. Ultimate.Voice.Recorder.v6.1.1.S60v3 => không tắt được tiếng pip, kêu kinh khủng điếc cả tai...

Để em test cái này xem sao.

Chỉ mới có 1 soft tắt đc beep trên E72, đó là Psiloc Voxtrack Personal
shop.psiloc.com

Chỉ mới có 1 soft tắt đc beep trên E72, đó là Psiloc Voxtrack Personal
shop.psiloc.com

Cám ơn huynh. thấy chữ shop.. chăc khó tìm rồi, mà bản Psiloc Voxtrack Personal 1.? vậy huynh, hay bản nào cũng được.

Chỉnh sửa cuối:
@ALL: Nếu cần tranh cãi j thì các bạn ra Y! để giải quyết nhé!

Các bạn tham khảo bài NÀY rồi mỗi người tự có cảm nhận riêng mình hen!

Việc tranh cãi STOP tại đây. Mọi bài viết ko liên quan đến chủ đề mình sẽ DEL & cảnh cáo người post bài đó!!

Back