• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Netmonitor

giacay

Mình mới tìm được pm Netmonitor kiểu như máy Ericsson GH337, GH688 ngày xưa hay có để xem các thông số của trạm BTS bạn đang bắt sóng, tần số thế nào,.... Nói chung mình vẫn đang tìm hiểu, ai biết thì cùng thảo luận nhé :D

Sao mình gửi file lên Mediafire rồi copy link nó toàn báo lỗi nhỉ? ai biết chỉ dùm với :((

File lớn nhỏ úp trực tiếp lên đi bạn, Chứ hỏi như vậy đố ai biết lỗi cái gì.

vi file nó to >600K ko up trực tiếp được mà :|

soft này dành cho những ai nghiên cứu về mạng di động, mình gửi trước file cài đặt cho chương trình, còn các file mở rộng to quá ai cần pm thì mình gửi cho

Mình đã up lại file đầy đủ rồi. Mọi người ai máu nghiên cứu thì cùng thảo luận nhé, thanks

Chỉnh sửa cuối:
vi file nó to >600K ko up trực tiếp được mà :|

soft này dành cho những ai nghiên cứu về mạng di động, mình gửi trước file cài đặt cho chương trình, còn các file mở rộng to quá ai cần pm thì mình gửi cho

600kb thì bạn thêm cái đuôi 7z vào sau đuôi rar rồi úp lên bạn nhé...".rar.7z"

Nhìn 2 mục tùy chỉnh và exit đều là tiếng nga , kg biết pm này như thế nào đây , để thử cái coi sao .

nếu đã up lên rùi nhưng lại ko bít cách xem
vậy huynh nào hiểu biết chỉ giáo ae cùng xem ;;)

Back