• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nghe nhac Duomi V3.2.5 CN cập nhật 13/09/2011

truong112

Cập nhật: 2011 -09-13
mét âm nhạc là một tế bào điện thoại nghe nhạc hoàn toàn miễn phí phần mềm, hỗ trợ để phát lại âm nhạc và tải về. Mét trên bộ sưu tập nhạc của điện thoại, với máy tính, đồng hồ đo đa âm nhạc đồng bộ mạng với nhau, bất cứ lúc nào, bất cứ nơi nào quản lý của âm nhạc, để cho âm nhạc của bạn ở khắp mọi nơi.
Sản phẩm tính năng
chơi trực tuyến và địa phương
và hỗ trợ trực tuyến địa phương chơi, kết nối với mạng thông qua GPRS hoặc WIFI, để điện thoại của bạn có một triệu bài hát, và các bài hát có thể được tải về điện thoại, âm ​​nhạc của bạn ở khắp mọi nơi!
Danh sách bài hát đồng bộ hóa
danh sách tính năng đồng bộ hóa điện thoại có thể được mét, máy tính mét và mét của các trang web "Hình yêu thích" và "tùy chỉnh" danh sách các bài hát để đồng bộ đến máy chủ, hoặc từ các máy chủ trở lại điện thoại, làm cho danh sách nhạc của bạn vĩnh viễn Lưu.
Chất lượng âm thanh hoàn hảo
Hỗ trợ nhiều định dạng âm thanh, hỗ trợ cho OGG và FLAC lossless nhạc giải mã, công nghệ giải mã âm thanh tối ưu hóa. Tốc độ của mạng trong khi đảm bảo mức cao nhất của trải nghiệm âm thanh, mà còn hỗ trợ nhiều phiên bản của các tập tin nhạc để tải về, thử thách giới hạn của bạn nghe.
Chế độ offline
chế độ offline, tất cả các mạng điện thoại mét bị vô hiệu hóa, vì vậy bạn nghe nhạc địa phương đảm bảo trăm phần trăm trơn tru.
Lyrics và bảng xếp hạng album
mét tự động xác định thông tin bài hát âm nhạc, nhanh và chính xác cho mỗi bài hát phù hợp với lời bài hát và album nghệ thuật. Đồng thời cũng mét tùy chỉnh hình nền, vì vậy bạn đầy đủ các máy nghe nhạc cá tính.
Phiên bản mới nhất của
1 vào đầu tiên cài đặt đăng ký miễn phí, âm nhạc, nội dung hấp dẫn kinh nghiệm m
2 không thể vào sửa chữa đăng nhập vào câu hỏi mét
tính năng
chơi địa phương: hỗ trợ các định dạng phổ biến âm thanh như MP3, AAC, WMA, OGG, FLAC, vv Nhiều công nghệ giải mã âm thanh tối ưu hóa để chơi một rõ ràng hơn và trơn tru hơn.
Lời bài hát và album biểu đồ: tự động xác định các đồng hồ đo đa thông tin bài hát âm nhạc, nhanh và chính xác cho mỗi bài hát phù hợp với lời bài hát và album nghệ thuật.
Online chơi: mét âm nhạc hỗ trợ mạng GPRS và kết nối WIFI, làm cho điện thoại của bạn thành một triệu bài hát với âm nhạc kết thúc.
Music Download: Mạng lưới thư viện trong một triệu lượt tải về miễn phí, cung cấp nhiều phiên bản, việc theo đuổi chất lượng cao hoặc lưu lượng thấp của sự lựa chọn bất kỳ.
Danh sách nhạc: ca sĩ, album, file, tùy chỉnh, thu gom và danh sách nhạc khác tổ chức để đáp ứng nhu cầu của người chơi khác nhau.
Chế độ offline: thưởng thức âm nhạc trong khi đa-mét để tránh kết nối mạng, đa mét, chăm sóc nhiều hơn, hạn chế lưu lượng truy cập mạng của bạn.
Chế độ ngủ: hỗ trợ ba chế độ ngủ, dừng lại hẹn giờ, thời gian và thời gian ra ngoài, loại bỏ sự cần thiết phải ngủ ngoài chương trình và không gây ra rắc rối.
Đồng bộ danh sách: danh sách tính năng đồng bộ hóa điện thoại có thể được mét, máy tính mét và mét của các trang web "Hình yêu thích" và "tùy chỉnh" danh sách các bài hát để đồng bộ đến máy chủ, hoặc từ các máy chủ trở lại điện thoại, làm cho danh sách nhạc của bạn vĩnh viễn Lưu.
Rich: Duo mite chuẩn bị nhiều nội dung phong phú của âm thanh khác, chẳng hạn như một danh sách duy nhất, mạng lưới tiểu thuyết âm thanh phổ biến

http://www.mediafire.com/?76v677mz9ieengb

Cái này cũng không khác gì TTpod cả.Nhưng mình chỉ thích 1 đặc điểm là hỗ trợ định dạng lossless Flac. Mọi người test thử xem nhá.

Ai rỗi có thể việt hoá hộ mình được không. Thank

Chỉnh sửa cuối:
Là hàng tàu à? Sao nhiều phần mềm nghe nhạc của tàu quá vậy ta, chắc bọn nó: copy code của nhau + thay cái giao diện = phần mềm mới :D

Là hàng tàu à? Sao nhiều phần mềm nghe nhạc của tàu quá vậy ta, chắc bọn nó: copy code của nhau + thay cái giao diện = phần mềm mới :D
Có thể giống về kiểu chơi nhạc nhưng mỗi cái đều có khác biệt lớn. :D. Như thằng Duomi này chơi được nhạc chất lượng cao thì thằng TTpod thì chịu.

Nhưng mình test nghe thử cảm nhận phiên bản thằng này so với thằng TTpod 3.80 thì hơn hẳn bạn ạ. Mọi người test nghe thử nhá. Đợi bản Việt hoá hay anh hoá dùng cho dễ :D

BẠN DÙNG QUEN PHẦN MỀM NÀY CHỈ MÌNH CÁCH SỪ DỤNG VỚI. TOÀN CHỮ TẦU KO HIỂU GI CẢ.

chắc nó vẫn chưa hỗ trợ tìm và nghe các ca khúc Việt Nam hả bro ?

Chờ việt hóa nha các bạn :D cố lên việt hóa cho ace nhờ! em gà tàu khựa lắm :D

ủa cái này bản mới nhất là bi nhiêu vậy mấy pro,ai có bản mới nhất thì up cho mình xin,cn cũng đc

lại nhái ttpod rùi, nói chung không hay bằng powermp3 hay lcg jukebox, dù sao vẫn cảm ơn tinh thần của bạn

lại nhái ttpod rùi, nói chung không hay bằng powermp3 hay lcg jukebox, dù sao vẫn cảm ơn tinh thần của bạn

bạn chưa dùng được bao nhiêu lâu Pm này mà bảo là nhái ttpod, đố ttpod load nhạc trên mạng nhanh bằng cái này đấy , ko dùng 3G xem cái này ăn đứt ttpod

Bạn chưa dùng thì đừng có khảng định như thế, chất lượng âm thanh của nó khá tuyệt đó. Hình như Duomi khó việt hóa và anh hóa nên nó ít phổ biến thôi.

cảm giác phần mềm này cũng khá hay , nhưng tiếng trung chả biết dùng ntn cả ,đang chờ xem có ai eng nó ko

Back