• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Nghe nhạc hay nhất TTpodv 3.63

Status
Không mở trả lời sau này.

0988846477

TTpod bản cập nhật hôm nay
V3.63 tính năng của một phiên bản mới
1 Tối ưu hóa,. Giảm kích thước gói cài đặt
2. Sửa đổi cài đặt này bao gồm kết quả trong một số mô hình không thể tải về lyrics cho thấy, hiệu ứng âm thanh và cơ chế EQ không phải là làm việc
3. Việc sửa đổi các bài hát nào đó hoặc chơi ra các vấn đề quét
4. Để sửa đổi phím tắt E62 Mapping Problems
5. Để giải quyết các bài hát và hiện đang chơi không thể sử dụng Bluetooth để gửi các vấn đề
6 Việc sửa đổi đã dẫn đến cuộc gọi hoặc tin nhắn SMS và. Bắt đầu chơi bài hát tái phát hành của
7 Điều chỉnh EQ. Vấn đề và nâng cấp các hiệu ứng âm thanh
8. Revised ngang màn hình không thể được hiển thị sau khi màn hình vấn đề
9. Việc sửa đổi sẽ dẫn đến một chương trình ẩn không thể bắt đầu
Hình ảnh mượn tạm của bác tấn dũng nha

View attachment 158136View attachment 158137

Link đây nha
View attachment 158124

Chỉnh sửa cuối:
các bạn tải ở file đính kèm nhé. sao mới ra hôm trước mà giờ đã có bản mới rồi nhỉ? chạy theo công nghệ mệt thật đấy =))]
chuẩn bị lại có bản VH rồi. chắc là sau 1h nữa :D:D:D

ủng hộ 4 chi các bác EN hóa hay việt hóa đi :D muốn thử quá rùi keke:D

Hj vọng cuối năm có nhiều pm hay hơn nữa chứ quanh đi quẩn lại nâng cấp version thì chán quá
mà đặt cái tên nick j ngộ vậy
:O:O

minh vừa cài song thấy đơ máy quá
\

chủ tupic sao ko chau chuốt màn jới thiệu tý. Đọc wá ”chuối” lun. Hình như bọn tàu cố tình chơi mấy pác SymPViet.:D:))

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
mới cài 3.62 final hồi sáng trưa thấy 3.63 làm gì mà nhanh vậy mấy pác

Cuối năm mà thấy anh em Spam quá :|
Ai muốn Spam tối nay thức đón Giao thừa rồi Spam thi với mình luôn, còn đây là Topic pm sao cứ post bài nói gì đâu vậy?:-?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back