• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nghe nhạc Jukebox 2.40 + 2.41 Cập nhật bài #44 trang 5!

dung1291985

Trước đó là SmartMovie 4.00 bây giờ là Jukebox 2.40, ko cần cài đặt Jukebox chỉ cần cài 1 Script Python nhỏ (Python quả có sức mạnh to lớn ^_^!), để chạy và patch Jukebox 2.40 mà thôi, hơi khó tin nhưng là sự thật đó các bạn, mình đang nghe nhạc bằng Jukebox 2.40 nè hehe.
Cách làm như sau:

1. Cài jukebox_pseudoreg.sis (yêu cầu Python ,Script Shell và modul pack)
2. chép thư mục uroborus trong uroborus.rar vào thẻ nhớ E:\uroborus
3.Cap Off hoặc Turn Plat. Security Off (với Secman)
4. Chạy Jukebox pseudoreg trên Menu sau khi đã cài xong, đợi 1 lát, nó sẽ tự chạy và mở Jukebox lên, nhưng đây là bản 2.17, đừng bận tâm, tắt nó đi và đợi 1 lúc cho phần mềm
Jukebox pseudoreg loading và nó sẽ hỏi bạn có muốn bật JukeBox 2.40 ko, bạn bấm có... xong!, bây giờ bật lại Jukebox pseudoreg bạn đã chạy đc Jukebox 2.40 rùi đó

Lưu ý: sau thời gian 1h30p chơi nhạc sẽ hết hạn, khi đó phải chạy lại Jukebox pseudoreg để nó reset thời gian trial lại 1h30p như cũ
CHÚ Ý KO ĐƯỢC ĐĂNG KÍ NHÉ!

Tuy có dòng Buy and unlock nhưng ko bao giờ hỏi đâu, dùng vô tư luôn, bắt đầu thưởng thức nhạc với hiệu ứng trong suốt cùng theme bạn yêu thích nào ^_^

DOWNLOAD

Last edited by a moderator:
hêh phải test kỹ lưỡng mới post, post bừa sợ ăn củ hành lắm, Congvoi được 4 cái game N-gage rùi còn gì, đây nhìn còn đang thèm đây :))

Nay phải đặt lại tên cho Dung thôi "DungNhacTau":)) Toàn nhạc=D>

Đọc từ trên xuống dưới toàn Mod với VIP, đang xem cũng là SM và VIP, may là trong Thank có 1 mem. Các đồng chí spam quá, ta đây không spam không được :))

Nói vậy thôi chứ anh em thảo luận vào đúng chủ đề nhé! Đừng lạc quá, mem nói là chết!

@Dũng: em đưa link down vào file text, up file đính kèm lên nha, từ từ chúng ta sẽ làm thế, ko post link các PM full trực tiếp vậy nữa :) Anh em khác chứ ý nha

Đọc từ trên xuống dưới toàn Mod với VIP, đang xem cũng là SM và VIP, may là trong Thank có 1 mem. Các đồng chí spam quá, ta đây không spam không được :))

Nói vậy thôi chứ anh em thảo luận vào đúng chủ đề nhé! Đừng lạc quá, mem nói là chết!

Anh Việt hóa đi thôi, vô ngó thế là đủ rồi =))

Xem ko chỉ để mà xem nhé. Đang test đấy, khi các mem hỏi còn biết đường trả lời chứ.:O

Có chết cũng không sài bản này:)) vì trung thành với TTPod thôi Quá Pro với Skin PV.

E cài cái này cũng để test mà post cho anh em PDAViet thôi, chứ vứt xó đó có dùng đến đâu, TTPOD đến h vẫn đỉnh nhất rùi :p

Back