• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tắt máy đã Việt hoá

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Đang tập việt hóa nên làm thử cái phần mềm tắt máy này đơn giản , anh em down về tes thử xem sao .

my.php

Down về giãi nến chép files PowerOffer.rsc vào C hoặc D/ Resource/Apps

cho mình tập việt hóa với.

bạn ơi mình rất thích về việt hóa nhưng ko biết cách nào và làm sao?hiện bạn đang tập việt hóa vậy chắc bạn biết cách nào và làm sao đúng ko.vậy bản chỉ cho mình nha.mình cũng muốn học cách việt hóa phần mềm nào mà mình thích việt hóa.cảm ơn bạn trước nha.ah làm sao minh nhân dc trả lời của bạn vậy......

Theo mình bạn nên đổi tên thành khởi động lại và tắt máy là hay hơn so với K.động và tắt

Theo mình bạn nên đổi tên thành khởi động lại và tắt máy là hay hơn so với K.động và tắt
Các từ khi được dích sang tiếng việt nó dài hơn so với từ gốc nên khi VH xong lưu lại và chép vào thì phần mềm không chịu đọc.

Các từ khi được dích sang tiếng việt nó dài hơn so với từ gốc nên khi VH xong lưu lại và chép vào thì phần mềm không chịu đọc.

Bạn có thể kéo dài chuỗi mà (đã có một bài cách kéo chuỗi chi tiết của A Tài)
nhưng phải chỉnh lại offset, hy vọng là số điểm offset không nhiều.
AT007 : Không phải Việt hóa như bạn nói đâu, chỉ cần có phần mềm chỉnh sửa Hex thôi chứ có gõ thẳng chuỗi Unicode vào được đâu, bạn phải đỗi mã, ví dụ mã chữ "ạ" là "1ea1".

Bạn có thể kéo dài chuỗi mà (đã có một bài cách kéo chuỗi chi tiết của A Tài)
nhưng phải chỉnh lại offset, hy vọng là số điểm offset không nhiều.
AT007 : Không phải Việt hóa như bạn nói đâu, chỉ cần có phần mềm chỉnh sửa Hex thôi chứ có gõ thẳng chuỗi Unicode vào được đâu, bạn phải đỗi mã, ví dụ mã chữ "ạ" là "1ea1".

vậy hả bác Son_do em gõ tiếng Việt được nên tưởng nó sẽ chạy được,có gì sai sót mong anh em thông cảm:)

Back