• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm thay đổi Lock Screen cho Desire?

phuc0984830836

Mình cần phần mềm thay đỗi lock screen cho Desire. Cụ thể là Desire lock screen là trượt lên hoặc xuống từ cầu vòng. Thấy rất bất tiện khi có cuộc gọi đến mà để trong túi quần, móc đt ra thì nó trượt cho nghe dùm luôn rồi. mình muốn nó trượt ngang qua lại giống HTC HD 2 khi có cuộc gọi đến vậy đó. anh em nào biết soft nào chỉ giúp mình nha ! Thanks nhiều lắm.

có ai biết cách thay đổi cái nền màn hình bên trong menu chính ko ? e mò mãi mà ko tìm đc , giao diện bên ngoài 4 cái màn hình chính thì còn biết thay là wallpaper,còn bên trong mở ra lúc nào cũng màu xanh lam,khó chịu quá :( hix,ai biết giúp e với a :(

ah wen, e đang dùng con SE X10 ah :D

- Tui cũng đang kiếm soft dạng khoá như này nè :(

xài cái widget locker đi.cũng ok lắm,lại đẹp nữa,bữa m có giới thiệu trên này rồi,nhưng bản đó lại bị private mấy 3 giây,máy các bạn k biết ntn?nhưng máy mình từ lúc xài bản này rất ok,k bị tình trạng xài vài bữa lại private,m k dám chắc máy các bạn có bị hay k,tại có máy bị máy k,m cũng chả hiếu tại sao,bạn cài thử bản này xem
http://www.mediafire.com/?ncf3t8fbgbynx2d
chúc thành công

các bác down bản lockbot pro về xài chung với open home là có tất. từ kiểu trượt iphone đến x10, có hết đó ^^

các bác tư vấn giúp em có phần mềm nào thay đổi được cách nhận cuộc gọi bằng cách vuốt sang ko? vài phần mềm trên chỉ thấy mở khoá màn hình bằng vuốt chứ gọi đến vẫn dùng cách ấn vào thôi.
thanks

- Tui cũng đang kiếm soft dạng khoá như này nè :(
Widget Locker Lockscreen bác ạ.Tui đã dùng 4 version của soft này rồi nhưng bản nào cũng đc có vài hôm lại bị dính chưởng.Bác nào có ko bị ...thì giới thiệu anh em đi

Mình cần phần mềm thay đỗi lock screen cho Desire. Cụ thể là Desire lock screen là trượt lên hoặc xuống từ cầu vòng. Thấy rất bất tiện khi có cuộc gọi đến mà để trong túi quần, móc đt ra thì nó trượt cho nghe dùm luôn rồi. mình muốn nó trượt ngang qua lại giống HTC HD 2 khi có cuộc gọi đến vậy đó. anh em nào biết soft nào chỉ giúp mình nha ! Thanks nhiều lắm.
Nếu bạn chỉ cần thay đổi cách trả lời / từ chối cuộc gọi (thay vì vuốt lên / xuống như mặc định) thì dùng thử " tedd's droid tools" (tìm trên market). Cái này cho phép thay đổi cách trả lời/ từ chối cuộc gọi bằng cách phải "ấn-giữ" nút "từ chối / chấp nhận" trên màn hình khoảng 0.5 sec. Tránh được việc khi có cuộc gọi đến, lôi máy từ túi quần ra thì lại thành "từ chối" cuộc gọi. Mình dùng thấy ổn

Back