• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Tự Động Intall Các Ứng Dụng

hungphilong

Ton Ren AutoSisInstaller v1.02.S60v3.SymbianOS.9.x.Unsigned

Phần mềm tự động intall các ứng dụng bản cập nhật

Cách dùng:

- Bạn copy tất cả các file cần intal vào E:\ThinkChange\c\ hay E:\ThinkChange\e

- Chạy AutoSisInstaller application, nhấn "StartInstall" lúc này nó sẽ tự động intall các app mà bạn đã copy vào đường dẫn trên

- Sau khi hoàn tất sẽ có một bản thông báo các file không thể intall (bị lỗi trong wa trình cài đặt)

Chỉnh sửa cuối:
Nhớ là trước đây có một phần mềm giống thế này, không biết có phải cái này ko:p Cái này rất là hữu ích cho bác nào hay fomat máy!

Nhớ là trước đây có một phần mềm giống thế này, không biết có phải cái này ko:p Cái này rất là hữu ích cho bác nào hay fomat máy!
Trước là phiên bản 1.01. ĐâY là phiên bản 1.02. Tuy nhiên Không thấy có tính năng gì nổi trội.

dow về kô lấy ra đc nà sao nhở

Bạn cần đặt câu hỏi cho có chủ ngữ vị ngữ nhé, hỏi cái gì nói cho rõ nói như bạn ai mà hiểu nổi.
Lần đầu nhắc nhở bạn nhé, lần sau là Del bài viết đấy.

Thì dow về, nó ở trong file nén ZIP, không lấy nó ra đc

KÔ lấy nó ra đc có nghĩa nà hok giải nén đc đó:D Nó cứ nằm trong 3 chồng sách:D Lấy ra thì nó báo lỗi:D

KÔ lấy nó ra đc có nghĩa nà hok giải nén đc đó:D Nó cứ nằm trong 3 chồng sách:D Lấy ra thì nó báo lỗi:D

Báo lỗi gì mà báo lỗi. file nén đâu có password đâu. Mình mới cài xong đây.

đc rồi. Tỉa lại oke rồi. Mọi người cho hỏi nà làm thế nào để xác định nó cài vào thẻ hay vào memor vạy?

đc rồi. Tỉa lại oke rồi. Mọi người cho hỏi nà làm thế nào để xác định nó cài vào thẻ hay vào memor vạy?

Cài vào đâu cũng được. Nếu bộ nhớ trong đầy thì bạn cứ cài vào thẻ k sao hết

thằng Dũng dâm này nó ngu lắm các bạn à. thôi cứ kệ nó.:|
mày cứ cài pm vào thẻ nhớ, rồi thích cài vào máy hay thẻ thì chỉ chọn ổ là đc.

Thôi mà bác, đừng nóng chứ. Thì lúc đầu mình mới xài điện thoại thì mình cũng gà như vậy thôi. Đâu phải ai lúc bắt đầu cũng hiểu biết đâu.

ngu thì im mồm. CÒn tỏ ra nguy hiểm. Bố mài hỏi là xác định để cái PM kia nó tự cài vào ổ c hay e thì làm thế nào@@ Chứ bố hỏi cài ứng dụng vào ổ nào à:))

Thôi nhé bạn. Tham gia vào diễn đàn thì anh em nên dùng từ ngữ cho văn hóa nhé. Không nên bố này bố nọ sẽ bị del bài đấy.

Thường là khi cài ứng dụng nó sẽ hỏi bạn chọn nơi cài đặt, thẻ hay bộ nhớ máy sau đó là tùy chọn của bạn, tuy nhiên cũng có các Pm ứng dụng do tính bảo mật cao, nên khi cài đặt nó sẽ được mặc định lên bộ nhớ máy. Bạn đã hiểu rồi chứ vì vậy khi chọn máy hay thẻ đều được, theo mình thì các pm nên cài lên bộ nhớ của máy, đối với các pm ứng dụng có tính năng tự khởi động.

Mọi người cho hỏi nà làm thế nào để xác định nó cài vào thẻ hay vào memor vạy?
Trong thư mục ThinkChange tạo 2 thư mục C và E chép file vào thư mục nào thì nó sẽ vào ổ đĩa đó.

Trong thư mục ThinkChange tạo 2 thư mục C và E chép file vào thư mục nào thì nó sẽ vào ổ đĩa đó.

=D>=D>=D>Sao có 1 chữa thanks nhỉ:D ;;)duy nhất câu trả lời này đúng cái ý mình hỏi:D Lúc cái này nó chạy nó có cho chọn cài vào đâu đâu mà đòi ổ nào:D:D

Chỉnh sửa cuối:
Thôi nhé bạn. Tham gia vào diễn đàn thì anh em nên dùng từ ngữ cho văn hóa nhé. Không nên bố này bố nọ sẽ bị del bài đấy.

XIn lỗi mọi người vì ức chế quá:-/! Mọi ngừoi chỉ sai cho mình thì hok sao.Mình cũng hok bảo gì.Đằng này nó đã ko biết còn tỏ ra nguy hiểm:D,mở mồm ra nà chửi ng khác ngu:D E biết rõ tính thằng này mà:D E cá nà nó còn chưa biết cái FM kia có chức năng gì đâu mà:D

XIn lỗi mọi người vì ức chế quá:-/! Mọi ngừoi chỉ sai cho mình thì hok sao.Mình cũng hok bảo gì.Đằng này nó đã ko biết còn tỏ ra nguy hiểm:D,mở mồm ra nà chửi ng khác ngu:D E biết rõ tính thằng này mà:D E cá nà nó còn chưa biết cái FM kia có chức năng gì đâu mà:D

ức chế thì ức chế nhưng lần sau bạn đừng ăn nói như vậy nữa. Không biết thì từ từ hỏi thì sẽ biết thôi.

Ai đính kèm lên diễn đàn dùm đi,em down = đt,ko thấy link
Posted via Mobile Device

Back