• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm vô hiệu hóa việc kiểm tra giấy chứng nhận cho S60V3

Sanvu88

Member
IC cung cấp phần mềm miễn phí Khách hàng ftp SIC cho tất cả các Nokia S60 v3. Ứng dụng này rất đơn giản để sử dụng nhưng rất mạnh mẽ và bên cạnh việc áp dụng các chức năng FTP cũng có tính năng quản lý tập tin mạnh mẽ. chạy phần mềm này để vô hiệu hóa việc kiểm tra giấy chứng nhận bằng cách nhấp vào thiết lập trên FTP SIC tại APP MANAGER.
Mình xài v2 nên ko test đc a e test thử rùi up hộ ít hình nên nha. Nếu pm có trên 4room rồi mod del bài hộ nha.
http://vietup.com/file-25431-sic_ftp_3rd.sisx.html

Khó hỉu hen :D Bác giải thích cái xem nào. Dùng v2 thíchăc ko có ảnh minh họa rùi. Bên việt hóa có rùi

O the .vo hjeu hoa thj sao .minh ko hju caj nay lam.

như chủ topic nói là vô hiệu hóa giấy chứng nhận,tức là cho phép cài pm vô tư,và máy sẽ ít kén pm hơn.vc cài đặt trở nên dễ dàng.tuy là thế nhưng đừng nghĩ rằng k cần hack nhé?

như chủ topic nói là vô hiệu hóa giấy chứng nhận,tức là cho phép cài pm vô tư,và máy sẽ ít kén pm hơn.vc cài đặt trở nên dễ dàng.tuy là thế nhưng đừng nghĩ rằng k cần hack nhé?
Bằng thừa. hack rùi mới cài đc cái này thì làmgì nữa :))

Bằng thừa. hack rùi mới cài đc cái này thì làmgì nữa :))
Chuẩn bác ạ, nếu cài được bé này thì phải hack, mà đã hack rồi thì cần xá gì mà cái nó zô,=)). Nếu chưa hack mà cài được nó thì mới là Pro\-/. Mà đã Bờ-rồ thế thì các soft hack phone đem vứt hết à?

Chỉnh sửa cuối:
Chuẩn bác ạ, nếu cài được bé này thì phải hack, mà đã hack rồi thì cần xá gì mà cái nó zô,=)). Nếu chưa hack mà cài được nó thì mới là Pro\-/. Mà đã Bờ-rồ thế thì các soft hack phone đem vứt hết à?

thế mới nói.
Chức năng thì khỏi nói,nhưg hack rùi nên k cần.hehe

Em có ý kiến , Heloox giờ có chức năng unhack các bác hack xong rồi cài cái này rồi unhack mà cài pm cho nó pro há há

thế mới nói.
Chức năng thì khỏi nói,nhưg hack rùi nên k cần.hehe

Máy nào chưa Hack thử Sign xong cài vào, tiếp theo cài các pm khác xem có được không? Pm này nghe khá háp dẫn cho những máy chưa Hack được chứ anh em.

Máy nào chưa Hack thử Sign xong cài vào, tiếp theo cài các pm khác xem có được không? Pm này nghe khá háp dẫn cho những máy chưa Hack được chứ anh em.

chỉ sợ chưa hack hoặc chưa sign thì k cài đc cái này vô thui bác minh thắng ơi?

Cũng đc.. Mà lỡ có những pm yêu kầu máy đã hack thì ngồi đó mà khóc..=))

chắc chắn rùi,vd như chỉnh sửa copy hoặc pate thì pó chân.hiệu ứng effect cũng miss luôn.hjhj

Em có ý kiến , Heloox giờ có chức năng unhack các bác hack xong rồi cài cái này rồi unhack mà cài pm cho nó pro há há
Có một số mẫu đt đời sau này đâu có hack được bằng Hellohex mà phải hack bằng Phonix:-??, thằng phonix thì chả đời Unhack được bác ơi!
:p

Back