• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem ảnh PHOTOFLOW 2.00 hiệu ứng 3D tuyệt đẹp dành cho S60v3

Trunghuy90

Trình xem ảnh tuyệt vời và thật lạ mắt. AE Cùng test và cảm nhận sự khác biệt của nó vs nhiều PM Khác!
Tải xuống!
Mediafire

Chỉnh sửa cuối:
cái này có xài cho c5-ô dc không bác tại vì mình nghe nói c5-00 yếu ram nên sộ nặng máy ?????/

N73 và C5 sài được AE Nhé,PM Này không chạy ẩn nên không sợ tốn RAM đâu.
Bạn vào xem ảnh,khi nào không muốn thì thoát ra.

Đợi bản Vh của anh huy vậy... Dùg sim hs bây giờ không xài d50 được, hix nên mb rất nghèo

trang chu phan mem cung co may software kha thu vi.nhug mang tinh thuong mai va yeu cau phai tra phi.

cai nay hay a nha, thank a nhieú
Chú ý:viết bài bằng tiếng việt có dấu,và không post bài chỉ để thank nhé!

Last edited by a moderator:
Cảm ơn chủ thớt, để test xem thử thế nào, trong máy mình có cài pm NokiaphotoBrowser, tiện thể so sánh xem cái nào pro hơn:D. Mà cái NokiaphotoBrowser, zoom ảnh là vô đối!
Đã test xong, đã remove xong.
Kết luận: cái này phải gọi NokiaphotoBrowser bằng cụ!

Last edited by a moderator:
Cảm ơn chủ thớt, để test xem thử thế nào, trong máy mình có cài pm NokiaphotoBrowser, tiện thể so sánh xem cái nào pro hơn:D. Mà cái NokiaphotoBrowser, zoom ảnh là vô đối!
Đã test xong, đã remove xong.
Kết luận: cái này phải gọi NokiaphotoBrowser bằng cụ!

Cho mình xin link của NokiaphotoBrowser với, mình cũng muốn thử coi cụ này có gì hay không?

Cho mình xin link của NokiaphotoBrowser với, mình cũng muốn thử coi cụ này có gì hay không?

Nokia Photo Browser là bản beta, được viết để xài trên các dòng cảm ứng, hiệu ứng 3D, nhưng mình cài trên con C5-00 vẫn ok!
Hỗ trợ phím tắt:
+ Phím số 1, 2: Xoay ảnh
+ Phím *: Zoom ảnh
Một số hình ảnh

Chức năng duyệt đối tượng (theo mình hiểu là nhận diện khuôn mặt, không biết có đúng không)

Thêm nữa

Lưu ý: Lần đầu sử dụng nó sẽ load ảnh hơi lâu, không dùng chương trình dọn dẹp rác xóa các file trong thư mục _PAlbTN, nếu xóa lần sau nó cũng sẽ load ảnh lâu như lần đầu!
Nhận xét: Không có chức năng dùng ảnh cài làm hình nền!
Link tải ở đây
http://www.mediafire.com/file/gjb3aeq3hdf5wd7/Nokia Photo browser.sis

Chỉnh sửa cuối:
Back