• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem tin tức bóng đá rất chi tiết...

tronghuy1609

Phần mềm tra cứu thông tin bóng đá trên điện thoại di động JAVA MIỄN PHÍ

Mình đang sử dụng ứng dụng Soccer Point để theo dõi giải ngoại hạng Anh trên điện thoại di động (Việt hóa 100%), thấy rất hay nên muốn giới thiệu cho mọi người. Điều kiện để sử dụng ứng dụng là điện thoại của bạn phải có kết nối GPRS hoặc wifi.
Theo thông tin từ nhà cung cấp, các bạn phải tốn phí 15.000 để download ứng dụng. Tuy nhiên, mình muốn chia sẻ link download miễn phí :
Code:

http://vn.12goal.net

(tải trực tiếp bằng điện thoại. Link này chỉ có file *.jad, khi bạn chạy file này, nó sẽ tự động link đến file *.jar để cài, file này chỉ có 404bytes ^^. Mình nghe một số bạn nói link này chỉ tải được bằng điện thoại, nhưng mình tải trực tiếp bằng máy tính vẫn được, sau đó copy vào điện thoại bằng cáp USB ^^) hoặc
Code:

http://www.mediafire.com/?5znvo2mt5jy

(tải về máy tính và copy vào điện thoại bằng cáp USB^^)

Các tính năng chính của Soccer Point
1. Xem kết quả trực tuyến
2. Dự đoán tỷ số
3. Kết quả chi tiết diễn biến trận đấu
4. Tin tức
5. Bảng xếp hạng
6. Số liệu thống kê
7. Cộng đồng :tham gia post đề tài lên forum không giới hạn.
Một số tính năng khác:
• Thông tin trọng tài trận đấu
• Thông tin 3 lần đối đầu gần nhất của 2 đội,
• Thông tin về thời gian và kết quả của 3 lần đối đầu gần đây nhất của 2 đội,
• Kết quả thi đấu của 6 trận gần nhất,
• Thống kê theo hiệp 1 và cả trận
• Thống kê bàn thắng,
• Danh sách cầu thủ,
• Cầu thủ thi đấu và dự bị ở mỗi trận đấu.
• Thống kê theo sân nhà&sân khách,
• Thông tin chi tiết về mỗi cầu thủ
Một số hình ảnh về ứng dụng

Thông tin chi tiết về ứng dụng, các bạn xem thêm
Code:

http://www.buddy.vn/soc

ps: mình lấy een gsm.vn, về sử dụng nhưng mỗi lần muốn vào xem cái gì thì màn hình đen thui trong khi chương trình vẫn chạy, bạn nào fix đc lỗi này ko....? màn hình chính của chương trình thì vẫn vào đc.

ps: mình lấy een gsm.vn, về sử dụng nhưng mỗi lần muốn vào xem cái gì thì màn hình đen thui trong khi chương trình vẫn chạy, bạn nào fix đc lỗi này ko....? màn hình chính của chương trình thì vẫn vào đc.

mình bị y hệt như vậy. cài vào vào đc chương trình chính. vào cái gì cũng đen òm. pó tay. :-??

mình chuyển ngôn ngữ thành tiếng việt ko dấu ko bị nthế nữa nhé. hi vọng bác cũng vậy.ok.fần mềm này rất tiện dụng cho ai đam mê bóng đá. ;)

Chủ Topic nên thêm hình ảnh minh họa của PM vào bài viết cho đúng qui định bạn nhé!

1 vài hình ảnh cho các bác, vì mình vào mà nó tối thui nên ko chụp lại đc, qua bên gsm kiếm đc mấy cái hình up lên cho các bác xem:d
165927-Ph%E1%BA%A7n-m%E1%BB%81m-tra-c%E1%BB%A9u-th%C3%B4ng-tin-b%C3%B3ng-%C4%91%C3%A1-tr%C3%AAn-%C4%91i%E1%BB%87n-tho%E1%BA%A1i-di-%C4%91%E1%BB%99ng-JAVA-MI%E1%BB%84N-PH%C3%8D

Back