• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM XEM VIDEO VÀ ẢNH 2IN1 Revnx v1.05

0988846477

Mới sưu tập được ứng dụng xem video va ảnh mới
Hoàn toàn miễn phí nhé
Revnx v1.05 - Video Streaming và Chia sẻ Revnx là một ứng dụng miễn phí cho phép của bạn tải lên và phát sóng video và hình ảnh trực tiếp từ điện thoại di động của bạn. Bạn có thể quay video và hình ảnh bằng điện thoại camera của bạn và chia sẻ ngay với bạn bè, gia đình của bạn hoặc trên thế giới. Revnx cũng cung cấp một máy nghe nhạc video mà có thể được sử dụng để stream video và hình ảnh xem trên điện thoại di động của bạn mà người khác đã tải lên. Revnx của người sử dụng phương tiện truyền thông thân thiện với trình duyệt cho phép bạn tìm kiếm và tìm thấy nội dung thú vị. Hơn nữa, bạn có thể gửi tin nhắn đa phương tiện cho những người dùng khác Revnx. Revnx công trình trên toàn cầu trên tất cả GPRS, EDGE và mạng 3G.View attachment 147660
tải tại đây
Nhớ thank anh em nhé
View attachment 147661

Bạn này Post bài mục đích sử dụng hay vì để đc thank đấy.Mình theo dõi rất nhiều bài của bạn post gần đây,phải cám ơn bạn vì đã rất hăng hái nhưng bạn đừng để những từ như là " Nhớ thank anh em nhé " được không,mình thấy không thích khi đọc bài viết.Nếu bài viết của bạn hay thì mọi người sẽ cám ơn bạn,chứ bạn không cần nói như thế đâu.Mà phân mềm bạn post toàn là phần mêm có lâu rồi cả.

cái này lau rồi mà, còn sữ dung dược ko đó

Bạn này Post bài mục đích sử dụng hay vì để đc thank đấy.Mình theo dõi rất nhiều bài của bạn post gần đây,phải cám ơn bạn vì đã rất hăng hái nhưng bạn đừng để những từ như là " Nhớ thank anh em nhé " được không,mình thấy không thích khi đọc bài viết.Nếu bài viết của bạn hay thì mọi người sẽ cám ơn bạn,chứ bạn không cần nói như thế đâu.Mà phân mềm bạn post toàn là phần mêm có lâu rồi cả.

Anh em thông cảm cho bạn ấy, Nick thì cũ nhưng tham gia thì mới, mình đã chấn chỉnh vài lần về cách post bài cho bạn ấy, nhưng bạn ấy bảo chưa biết cách nên vậy, sẽ khắc phục dần để tốt hơn, kết quả là đã Del vài Topic. Thấy bạn ấy nhiệt tình nên có để lại vài cái. Anh em thông cảm ủng hộ cho bạn ấy nhé!:D

Back