• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềmKT& gải phóng RAM và cho S60v3 & s60v5 mà ko cần hack phone !

huy_turbo

Mình ngồi cả buổi trưa lần mò ra cái phần mềm này mỗi tội đang down về máy thì kiệt pin , sạc down tiếp nhưng hay thật phần mềm này vừa kiểm tra vừa giúp giải phóng RAM lúc đang chạy các ứng dụng hoặc giúp gải phóng Ram khi không chạy cái gì mà ram vẫn báo 2-3mb bộ nhớ .. em đang nhờ Việt hóa các bác dùng thử cái này nhé hay cực ko cần hack vẫn cài đc , có gì khó khăn cứ post lên topic em sẽ giúp đỡ hết sức có thể !
Link đây : http://gallery.mobile9.com/f/1164632/
Hình ảnh và cách sử dụng các pro tham khảo đây nhé :

Thank cái để đi học nào !

bạn nhanh thật, hôm trước vừa thấy trên echipM, chưa kịp pót thì bạn đã post rồi. Đây là link media cho bạn nào ngại chờ khi download ở mobile9
http://www.mediafire.com/?mwrnemmbm5m
Cho mình hỏi thêm huy_turbo, sao cái 6120 của bạn ram đến 55mb vậy, mình tưởng 6120 max là 23mb thôi chứ

Khổ quá đi mất, hôm qua mới mua cục pin hnay phải sạc nhồi, tắt máy nên chưa test được, nếu cái này mà hiệu quả thì được nhờ lắm đây.
À mà nhân tiện cho em hỏi ngoài lề chút 3 lần đầu sạc pin thì mình cứ cắm liền tù tì 10h không rút ra kể cả máy đã báo đầy pin ạ

Cái phần mềm này hiệu qủa thật.nó tiết kịm ram gớm.tiết kịm tới nổi khi mỡ nó lên.nó không cho cài bất kỳ chủ đề nào.hix.trừ chủ đề mặc định test trên 6220c

bạn nhanh thật, hôm trước vừa thấy trên echipM, chưa kịp pót thì bạn đã post rồi. Đây là link media cho bạn nào ngại chờ khi download ở mobile9
http://www.mediafire.com/?mwrnemmbm5m
Cho mình hỏi thêm huy_turbo, sao cái 6120 của bạn ram đến 55mb vậy, mình tưởng 6120 max là 23mb thôi chứ

à cái này là screenshot của 5800 mà bạn đâu phải 6120 đâu :))

Khổ quá đi mất, hôm qua mới mua cục pin hnay phải sạc nhồi, tắt máy nên chưa test được, nếu cái này mà hiệu quả thì được nhờ lắm đây.
À mà nhân tiện cho em hỏi ngoài lề chút 3 lần đầu sạc pin thì mình cứ cắm liền tù tì 10h không rút ra kể cả máy đã báo đầy pin ạ

cái này thì cắm 8-10h cho 3 lần sạc đầu tiên bạn nhé

Den tan bay gio minh moi thay co nguoi post do.Vi minh xai no cung kha lau roi :D Rat don gian chi can bat no len va sau do back ra de no chay ngam (hide) se co tac dung ngay lap tuc.Kha nang lam viec cua no dat hieu wa kha cao so voi UPmemory nhieu :D Tinh nang: * Unattended and manual management of running applications.* Maintaining a healthy amount of free available memory for smooth operation of the phone.* Memory optimization for executing large programs.* Automatic memory cleanup after set idle time.* Examination and manual closing of unwanted programs.* Reporting the results of memory cleanup. Posted via Mobile Device

Den tan bay gio minh moi thay co nguoi post do.Vi minh xai no cung kha lau roi :D Rat don gian chi can bat no len va sau do back ra de no chay ngam (hide) se co tac dung ngay lap tuc.Kha nang lam viec cua no dat hieu wa kha cao so voi UPmemory nhieu :D Tinh nang: * Unattended and manual management of running applications.* Maintaining a healthy amount of free available memory for smooth operation of the phone.* Memory optimization for executing large programs.* Automatic memory cleanup after set idle time.* Examination and manual closing of unwanted programs.* Reporting the results of memory cleanup. Posted via Mobile Device

Tính năng (dịch lại của Xgamex): Không cần giám sát và hướng dẫn sử dụng quản lý các ứng dụng đang chạy .* Duy trì sức làm việc của bộ nhớ có sẵn cho các hoạt động trơn tru của điện thoại để tối ưu hóa bộ nhớ .* để thực hiện các chương trình lớn .* tự động dọn sạch bộ nhớ sau khi thiết lập thời gian nhàn rỗi .* Kiểm tra và đóng cửa sổ các chương trình không mong muốn. * Báo cáo kết quả sạch bộ nhớ

có tác dụng thật ,vừa cài xong ,chạy vào ,thoát ra ,nó restart liền luôn =_=" ,mình tưởng bị gì ,thử đi thử lại ,hóa ra vẫn vậy pó tay rồi

à cái lỗi này ko phải rs đâu bạn ơy, ấn phím Đỏ là về màn hình chủ thôi :D

các bác dùng kiểu gì í , máy em là 6120Classic , có hơn 20mb ram mà sao nó ko reset nhỉ , em dùng chả sao cả , mấy bác chắc máy yếu quá !

Theo tôi thực ra đây chính là lỗi,vì vừa vào chưa kịp thiết lập ji hết đã bi khởi động lại ,nếu như bạn hakudo2408 nói thế thì dùng caí symcleaup khởi động lại cho lành.đã tes trên n82 v35 bị luôn nên hơi nản

Minh thi chi bi khoi dong lan dau thui.May lan sau thi khog con hien tuong do nua :D Posted via Mobile Device

E cung bi rs nay.N82 Fw35.Lan nao vao cung chi duoc vai s la rs may luon ma lai con xung voi ADLock nua chu.cai vao k dung duoc ADLock luon.nan qua Remove luon.E Post bang dt k co dau cac bac thong cam

phần mềm này có thể dẫn đến restart nhìu lần , đó là 1 lỗi . Mình thử qua rồi , trong 1 phần mềm tăng tốc khác của hãng này là Speedy Go cũng gây ra tình trạng rs . Nói thật chứ , các bác cứ ảo tưởng mấy cái dòng quảng cáo đó chi cho mệt , haha . Nên dùng 1 chương trình xóa rác hiệu quả , xong sau đó rs lại máy là sẽ có ram tối ưu .

Minh thi xai rat thoai mai,kem theo no de choi game thi het say luon :D Sau day la 1 so may dung ngon: E51, E55, E60, E61, E61i, E63, E65, E66, E70, E71, E71x, E72, E75, E90, N78, N79, N80, N81, N81 8GB, N82, N85, N86, N92, N93, N93i, N95, N95 8GB, N96, 5630, 5800, 6710 Posted via Mobile Device

Minh thi xai rat thoai mai,kem theo no de choi game thi het say luon :D Sau day la 1 so may dung ngon: E51, E55, E60, E61, E61i, E63, E65, E66, E70, E71, E71x, E72, E75, E90, N78, N79, N80, N81, N81 8GB, N82, N85, N86, N92, N93, N93i, N95, N95 8GB, N96, 5630, 5800, 6710 Posted via Mobile Device

Bổ sung thêm list sử dụng ngon lành Ram Blow : 6120 Classic , 6124 Classic

Back