• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phang-Kết quả sổ xố Ver 2.0

7frs_czy

Mình kiếm được phần mềm PHANG tường thuật trực tiếp KQXS version 2.0 mới và chia sẻ cho anh em đây.
Anh em có thể dung điện thoại vào trang http://a.phang.mobi để cài đặt hoặc tải file đính kèm bên dưới nhé.
Bài viết đầu tiên nên có gì anh em động viên nhé.

Cam on ban nhieu phan mem hay nam ,do ton tien gui tn tra ket qua nua . Hi hi ... Minh on bang dt nen ko nhan thank ban duoc sr nha ! Thank ....

Cam on ban nhieu phan mem hay nam ,do ton tien gui tn tra ket qua nua . Hi hi ... Minh on bang dt nen ko nhan thank ban duoc sr nha ! Thank ....

Đã được post lâu rồi, nhưng mà mất hút ở đâu luôn rồi. Thanks cho newbie!

Có tiền đánh lô tiếc gì mấy đồng lấy kết quả nữa.

bạn đã dùng chưa mà nói như vậy?trong lúc mình có thể làm đc mà phải phụ thuộc người khác bạn không thấy khó chịu sao?
phần mềm này dt nào cũng dùng đc, cớ sao lại phải đi phụ thộc mấy cái dịch vụ kia?chưa kể đến mất phí nữa
hơn nữa soft này còn có chức năng tường thuật kết quả trực tiếp mà ít phần mềm có được..
em nói có đúng không các bác? xin tràng pháo tay=D>=D>:))

Back