• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản mới cho game Domino v.1.1.2

mizugi

Phiên bản này mọi người có thể cùng chơi online với những người bạn khác, thay vì chỉ chơi 1 mình với máy thông qua Wi-fi, Bluetooth hoặc Game center.

Khi chơi domino với máy bạn có thể chọn mức độ thông minh của máy ở các lvl như (beginner, medium or expert).

Cách chơi game Domino thì bạn nào cũng rành rồi, chắc không cần phải hướng dẫn phần này hen :cool:

Danh sách links download game Domino v.1.1.2

Hình ảnh trong game:

Danh sách links download game Domino v.1.1.2

Đừng quên thanks em nha các bác!

toàn post bài & đưa mấy link kiủ này thì down sao đc, sao bạn ko thêm ở mỗi bài 1 link MF nhỉ???

nhiều lần để phần mềm không có bản quyền lên MF, bị nó xóa hoài, đã vậy còn bị hù kiện nữa hehe em hỏng dám chơi với nó nữa

nhiều lần để phần mềm không có bản quyền lên MF, bị nó xóa hoài, đã vậy còn bị hù kiện nữa hehe em hỏng dám chơi với nó nữa

ko MF thì MU, hoặc cái j đó mà IP của VN dễ down ý bạn...mấy cái kia toàn lỗi & đơ :-(

Back