• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

phoenix::Game bắn máy bay rất đẹp

DEVIL_BESIDE_YOU

Mình đang tập xxx vài game mình mua bản quyền trên itunes,bên cửa hàng mình thì toàn game xịn 100%,sẵn có mình xxx cho anh em chơi,thấy hay anh em ủng hộ mình sẽ xxx tiếp đễ up cho anh em chơi...sẵn anh em vào bik cách chia nhỏ từng file chỉ mình với nha,tại nhìu game hay mà dung lượng lớn quá mình ko bik cách cắt ra đễ up nên up ko được
..Những game mình xxx 100% là phiên bản mới nhất tại thời điểm mình up..
Đầu tiên mình sẽ up game phoenix này,nếu có rồi mod xóa giùm nha.Game bắn máy bay phải nói là hình anh rất là đẹp,cách chơi thì đơn giản thôi

tinhte nha anh em

game thì nhìu lắm, nên bạn chỉ làm các game hay thì hoan nghênh lắm=D>

cái này free hay cho chơi thử vậy các bác.mà cài cái này như thế nào vậy ạ,ai hướng dẫn cho mình các cài với,có phải cài qua itunes ko.thanks!

cái này free hay cho chơi thử vậy các bác.mà cài cái này như thế nào vậy ạ,ai hướng dẫn cho mình các cài với,có phải cài qua itunes ko.thanks!

Của mình là mua xin 100% từ itunes về rồi mình tự bẻ khóa cho anh em chơi hehehe...còn cách cài thì bạn tìm trong diễn đàn nhé

game này của bác chơi hay
nghiền thật đấy
bác còn thể loại nào khiến e nghiền tựa game này hông ak
ví như vài game 18+ chẳng han :D hay ...game hay vào bác
game bác up hay lắm
thanks bác nhiều !

Back