• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhoneZap - Tạo nhạc chuông ngay trên iPhone

panrai

Super V.I.P
bạn muốn lấy được ứng dụng nầy bạn vào cydia > search > phonezap để cài đặt

khi vào app nó sẽ yêu cầu 1 user và pass,bạn bấm qua bên Sign Up để tạo cho mình 1 user

xong rồi bạn sign in vào, và bấm qua bên ringtone, rồi chọn creat, rồi chọn bất kí bài hát nào mà bạn muốn làm ringtone.

Start time là bạn chọn thời gian bắt đầu của bài hát
Duration là độ dài của bài hát ( tối đa là 20s )
Test là để nghe thử , nếu vừa ý thì bấm creat , bài nhạc chuông bạn mới tạo sẽ vào ngay trong Iphone

còn bạn nào ko có wifi thì vào đây ::))

cái này tớ dùng rồi cũng hay nhưng độ dài ngắn quá,giá như nó đc 40s thì có lẽ sẽ là hoàn hảo

cái này tớ dùng rồi cũng hay nhưng độ dài ngắn quá,giá như nó đc 40s thì có lẽ sẽ là hoàn hảo

Nếu mà chỉnh theo ý bạn thì cho dù gọi tới thì nó cũng hát ko hết 40s đâu bạn,vì theo mình biết thì nó quy định chỉ có 20s thôi:p

@all : thấy cái nầy hay quá định nhờ anh TLG cho nó cydia luôn cho nó hay

Oh...Mình thấy cái Anyring dễ dùng hơn mà...chọn đoạn và cắt cup thoải mái....

cái này chỉ cắt được 1 lần,cắt xong bấm text thì nghe được,nhưng mà muốn cắt nữa thì tự động văng ra ngoài.Với lại time cắt ra không đúng với bài nhạc.nghe trong ipod giay 59,mà vô cắt giây 59 thì là đoạn khác.

Back