• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoBook v1.40c for V3-v5 Tiếng Việt Unicode

vothien ơi bản này có đc dùng thử mãi mãi k? :( ..tại mình cài vào thấy có 1 icon

cái này vẫn chưa có chức năng chọn hình làm hình nền.chắc sẽ ra nhiều phiên bản nữa để hoàn thiện

cái này vẫn chưa có chức năng chọn hình làm hình nền.chắc sẽ ra nhiều phiên bản nữa để hoàn thiện

Theo thông tin thì sẽ không có chức năng chọn làm hình nền đâu bạn.

14 ngày là quá đủ, vì lcg update thường xuyên. Đợi bản chính thức mần lun ah:D

ờ hé,zậy chờ thôi,cái này thien VH hỗ trợ đầy đủ TV ,k bị ? nữa,cái photobook này hay hơn mấy trình xem ảnh khác ở chỗ nó load file .gif cực nhanh,k như resco hay trình xem ảnh mặc định của máy,load chậm hình cứ giật giật

ờ hé,zậy chờ thôi,cái này thien VH hỗ trợ đầy đủ TV ,k bị ? nữa,cái photobook này hay hơn mấy trình xem ảnh khác ở chỗ nó load file .gif cực nhanh,k như resco hay trình xem ảnh mặc định của máy,load chậm hình cứ giật giật

- Mấy phiên bản củ không hổ trợ Unicode nến tiếng việt hiển thị. Còn TXT nào là Unicode là có dấu Chấm Hỏi là Phải rồi. Những phiên bản sau đều hổ trở cả 2 dạng code Unicode và Font vẽ.

Chúc bạn thành công

Lão Thiện ơi , hình như là có bản 1.40d rồi đó , thịt đi cưng :D

Good Luck !

Nếu download bản gốc PhotoBook v1.40c từ 4rum LCG không thể nhét cái TXT Unicode đó vào được đâu, Lỗi ngay lập tức...hehe=))

Cái này gọi là dùng chiêu nè :)) Ra bản Final rồi mà vẫn ko có chọn ảnh làm hình nền, đụng bản quyền cũng mệt hen :D

Cái này gọi là dùng chiêu nè :)) Ra bản Final rồi mà vẫn ko có chọn ảnh làm hình nền, đụng bản quyền cũng mệt hen :D

Hy vọng một ngày nào đó sẽ có chức năng này, mỗi lần muốn đổi hinh nền vào Galery nản quá out luôn. hix:(

Back