• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photobucket Mobile v1.0 S60v3/v5

onlylove80

Photobucket Mobile là 1 phần mềm hỗ trợ Upload hình ảnh và Video trực tuyến mọi lúc mọi nơi. Chạy trên iPhone, BlackBerry, Android và hầu hết các thiết bị di động! Sử dụng ứng dụng này để nắm bắt tất cả những khoảnh khắc đặc biệt và tải lên trực tiếp cho album Photobucket của bạn. Tải lên phương tiện truyền thông hiện có từ địa phương của bạn hoặc hình ảnh chụp thẳng từ máy ảnh của bạn. Tìm kiếm các hình ảnh + Video 1 cách nhanh chóng. Dễ dàng tải những hình ảnh về điện thoại để sử dụng làm hình nền, ID liên lạc và nhiều hơn nữa... Chia sẻ với những người khác thông qua email hoặc lấy hình ảnh để làm liên kết(URL) đến các bài đăng trên mạng xã hội, blog của bạn hoặc các diễn đàn (PDAVIET.NET..chẳng hạn). Quản lý Photobucket showoff album và bộ sưu tập của bạn trong toàn màn hình.
Photobucket web App:
UPLOAD hình ảnh & video cho album của bạn trên trang chủ Photobucket
Chia sẻ ảnh và video với bạn bè.
XEM xếp hạng và cho ý kiến...
TÌM cho mình hình ảnh và video từ thư viện phương tiện truyền thông kỹ thuật số của Photobucket.
P/S:
Rất thích hợp cho các bạn hay Post bài kèm hình ảnh lên diễn đàn. Các bạn sử dụng pm chụp ảnh màn hình sau đó Upload trực tiếp hình đó lên Photobucket thông qua pm này. Nhưng chú ý là các bạn phải có tài khoản trên Photobucket đó nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Nếu được như bạn nói thì quá ok rồi, mình đang dùng thằng này :D

Đang test.Cái này chỉ là 1 bước gián tiếp truy cập vào web thôi.Chứ đâu phải là pm mà photobucket phát triển cho Mobila đâu.Hơi thất vọng :D

Ai hay post bài lên diễn đàn cũng up hình lên thằng này mà,cái này cũng là 1 trình duyệt web con.Chủ topic post bài này qua V5 luôn đi =D>=D>=D>

Ai hay post bài lên diễn đàn cũng up hình lên thằng này mà,cái này cũng là 1 trình duyệt web con.Chủ topic post bài này qua V5 luôn đi =D>=D>=D>
Anh cứ tet đi nếu pm này hoạt động tốt trên V5 thì em sẽ post sang đó anh nhé...

Posted via Mobile Device

Anh cứ tet đi nếu pm này hoạt động tốt trên V5 thì em sẽ post sang đó anh nhé...

Posted via Mobile Device
Khi muốn úp ảnh nó đòi mình up qua hòm thư gì gì ấy.Bạn đã test lần nào chưa?

Khi muốn úp ảnh nó đòi mình up qua hòm thư gì gì ấy.Bạn đã test lần nào chưa?
Chẳng có gì hay cả ạh. Vẫn chỉ là giao diện Web bình thường thui ah. Up ảnh vẫn phải qua tin nhắn MMS hoặc Email . E cứ nghĩ đây là pm hỗ trợ up ảnh lên photobucket cơ, hóa ra ko phải. Có khác gì 1 đg dẫn tắt vào trang photobucket.com đâu ạh, đỡ phải vào gõ địa chỉ hay lục trong bookmac thui.

Posted via Mobile Device

Chẳng có gì hay cả ạh. Vẫn chỉ là giao diện Web bình thường thui ah. Up ảnh vẫn phải qua tin nhắn MMS hoặc Email . E cứ nghĩ đây là pm hỗ trợ up ảnh lên photobucket cơ, hóa ra ko phải. Có khác gì 1 đg dẫn tắt vào trang photobucket.com đâu ạh, đỡ phải vào gõ địa chỉ hay lục trong bookmac thui.

Posted via Mobile Device

Dùng Skyfire đặt bookmarks truy cập vào photobucket.com thì up gì mà chả được !
Tuy nhiên phần mềm chủ topic up cũng là một trong những hướng phát triển đa dụng cho những người làm công tác điều hành , phát triển website photobucket này ! Mọi người ủng hộ !

Back