• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Flash Web Browser v1.7 - Trình duyệt Web hỗ trợ Flash cho iPad [01/11/2011]

AnhPheCT

Photon Flash Web Browser for iPad v1.2

$4.99

Category: Utilities
Aug 02, 2011
Version: 1.2
5.7 MB
Seller: Appsverse Inc.

© Appsverse Inc.

LANGUAGES: English

REQUIREMENTS: Compatible with iPad. Requires iOS 4.2 or later.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?7jc1p38570uz5yp[/DOWNLOAD]

Vẫn không xem được các phim trên online.film4vn.us.
Chỉ có Puffin xem tạm được nhưng lại giật quá. :D

Vẫn không xem được các phim trên online.film4vn.us.
Chỉ có Puffin xem tạm được nhưng lại giật quá. :D

Xem bình thường mà Bác! Khi duyệt Web cần hổ trợ Flash Bác nhấn vào tia Set trên thanh Menu. Cháu test trên iP4 Xem rất bình thường, nhanh.

Em cũng thử xem rồi, giật tung người lên í ạ.

Bị giật là do tốc độ mạng ADSL của Bạn, Phê dùng mạng FTTH 65MB chạy vô tư, ko thấy lag.

Xem bình thường mà Bác! Khi duyệt Web cần hổ trợ Flash Bác nhấn vào tia Set trên thanh Menu. Cháu test trên iP4 Xem rất bình thường, nhanh.
Bị giật là do tốc độ mạng ADSL của Bạn, Phê dùng mạng FTTH 65MB chạy vô tư, ko thấy lag.

Chú dùng 3G mà, với HDH Android thì xem www.online.film4vn.us chạy mượt mà ngon lành nhưng trên iPad thì dùng trình duyệt này lẫn Puffin đều rất giật, khó chịu lắm.
Nói chung thì Apple vẫn thua Android về khoản chạy Flash này chỉ vì bảo thủ không chịu hợp tác với Adobe mà như vậy thôi.

Có trình duyệt nào chạy Flash ok hơn cái này không bạn?

Đến thời điểm này mà ngắn gọn kết luận thì: CHƯA CÓ TRÌNH DUYỆT nào hỗ trợ chạy Flash một cách trơn tru như mong muốn đâu.
Mình theo quảng cáo mua tới 4-5 trình mà đều thất vọng tràn trề cả.

Photon Flash Web Browser for iPad v1.4

What's new in Version 1.4
+ Performance enhancement. Reduce time to obtain Flash streaming session.
+ Enable/Disable popup in Flash mode for some websites that uses pop ups.
+ Added alternate port for Flash streaming for users where carrier proxy may be blocking.
+ Improve clarity and crispness of Flash session for website browsing and newspaper reading with Bandwidth settings 3 and 5.
+ Stability and bug fixes.

Back