• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoRite SP Version 5.3.0_S60 Full chụp ảnh chỉnh sửa ảnh

TruBic

Well-Known Member
vừa VH xong up lên anh em sài chơi
PhotoRite SP là một phần mềm tạo ảnh mạnh và sáng tạo. Bạn có thể chụp ảnh, soạn thảo, nhìn và chia sẻ những bức ảnh với phần mềm này. Giờ đây bạn có thể chụp ảnh chất với lượng được tăng cường. Những bức ảnh với những hiệu ứng sáng tạo bất cứ khi nào, bất cứ nơi đâu.
Bạn có thể thêm hiệu ứng trong chụp ảnh hay chế độ soạn thảo Tự sưả, Trở thành thon nhỏ - Lên trên, sự Biến đổi, Gương và màu trắng Ma thuật thấu kính Mềm, Xêphia, màu Đen, Bức ảnh kết cấu. Trong kiểu chụp ảnh bạn có thể thêm những hiệu ứng và sự xem trước thời gian thực dạng(phép chiếu) bằng cách sử dụng những chìa khóa dẫn đường phù hợp với vào những chỉ dẫn trên thanh chắn biểu tượng.Bấm phím "Ok" để chụp lấy một bức ảnh.
chúc các bạn có được những tấm ảnh vui và ngộ nghĩnh

vừa VH xong up lên anh em sài chơi
PhotoRite SP là một phần mềm tạo ảnh mạnh và sáng tạo. Bạn có thể chụp ảnh, soạn thảo, nhìn và chia sẻ những bức ảnh với phần mềm này. Giờ đây bạn có thể chụp ảnh chất với lượng được tăng cường. Những bức ảnh với những hiệu ứng sáng tạo bất cứ khi nào, bất cứ nơi đâu.
Bạn có thể thêm hiệu ứng trong chụp ảnh hay chế độ soạn thảo Tự sưả, Trở thành thon nhỏ - Lên trên, sự Biến đổi, Gương và màu trắng Ma thuật thấu kính Mềm, Xêphia, màu Đen, Bức ảnh kết cấu. Trong kiểu chụp ảnh bạn có thể thêm những hiệu ứng và sự xem trước thời gian thực dạng(phép chiếu) bằng cách sử dụng những chìa khóa dẫn đường phù hợp với vào những chỉ dẫn trên thanh chắn biểu tượng.Bấm phím "Ok" để chụp lấy một bức ảnh.
chúc các bạn có được những tấm ảnh vui và ngộ nghĩnh

cái này có bao nhiêu framer vậy anh trai

cái này có bao nhiêu framer vậy anh trai

anh lấy từ bên S60 qua VH nên anh ko có tải thêm đâu em
vì anh chỉ VH cho dễ sài với người việt nam thôi em
em cứ post các khung ảnh mới lên cho anh em họ dl nhé

anh lấy từ bên S60 qua VH nên anh ko có tải thêm đâu em
vì anh chỉ VH cho dễ sài với người việt nam thôi em
em cứ post các khung ảnh mới lên cho anh em họ dl nhé
Bạn cho mình hỏi chút. Phiên bản 5.30 này chỉ chụp được camera mặt trước thôi à. Trước mình dùng phiên bản 5.18 chụp được camera mặt sau. Mình dùng 6680

Bạn cho mình hỏi chút. Phiên bản 5.30 này chỉ chụp được camera mặt trước thôi à. Trước mình dùng phiên bản 5.18 chụp được camera mặt sau. Mình dùng 6680

có đấy bạn ah,bạn nên mở nắp trượt ra trứoc nhé

bạn làm như lời jimmi_quy nhé có đấy bạn à

dl thì nhiều mà thank chẳng bao nhiêu ko có tinh thần Việt hóa gì cả
hic!

bạn làm như lời jimmi_quy nhé có đấy bạn à
Mình đã làm rất nhiều lần nhưng kết quả đều là camera mặt trên. Được 2,3 lần gì đó hiện được camera mặt dưới nhưng trong tích tắc lại chuyển sang camera mặt trên ngay. Mà ứng dụng camera của máy thì hoạt động hoàn toàn bình thường

:-/:(:-?nếu như xung đột nó đâu có vào được trường hợp này chưa gặp

Back