• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PicoBrother Anti Mosquito. Phần mềm đuổi muỗi, trên ovi store full signed

mrtoan

Mới kiếm được, nếu có ai post rồi Mod xóa dùm. Vì lần đầu post soft.
Phần mềm đuổi muỗi thích hợp cho ai ngồi lướt pdaviet.net đêm khuya.
Chú ý: bắt buộc phải cài vào ổ C:View attachment 179917
Khi active nó sẽ phát ra một siêu âm, nếu để gần tai sẽ rất chói. Bạn nên để xa một chút. Đang test, có thêm chức năng mute để khỏi bị chói tai. Các bạn test xem có đuổi được muỗi không nhé.
Tải Về

Chỉnh sửa cuối:
bác ơi, cho em xin cái link down trên mobile với :(

Chờ xíu nha, thường link down trên mobile là của dịch vụ gì nhỉ? Mình lần đầu post bài với lại dùng laptop. Nếu bạn có slick vào mình gửi soft qua cho.

Mh k být có phải bản này k. Nhưg trog 4rum mik bùg thâý 2 pm như này. ^

Thank anh nhe ! Đả test trên e66 rất ok . Nhưng hjnh như mũi vẫn chit huhu tối nay ngủ mũi thử là pjt ak

Cái này chỉ đuổi thôi. Muỗi nó vẫn lại gần mình nhưng khi nghe được cái siêu âm đó nó bay đi, vì không chịu được.

Phân mềm này mà mở lên,đảm baỏ muôĩ tập trung laị một chỗ tân công dt ngay,hehe các bác cẩn thận thử ngjem xong hôm sau sung vù lên ý,=))

hehe, cái này cứ để các bạn test trước, nhung chắc là không hiệu quả đâu, mình dùng nhiều pm kiểu này rồi

Tớ đã dùng rồi, thấy cúng hiệu quả. Nhưng khuyến cáo là hơi tốn pin. Vì cái này chỉ là sưu tầm. Nên không chịu mọi vấn đề phát sinh nhé.

Cho xin cái link down vietup.com đi chủ thớt, để em xem test có khả thi không nào.

Hehe em thay cai tap tin am thanh duoi muoi day rui . Ae chi can bat len la muoi chay lien dung bat to qua ko kheo minh cung di lun ... Em lay o cai anti mos nay day . Cai ung dung tren chay =flash len rat ton bin ^^ . Duoi aac nhe ho tro moi may ko rieng gi s60v3 . Link day : http://vietup.com/file-12501-antimos.aac.html

Chỉnh sửa cuối:
Hehe em thay cai tap tin am thanh duoi muoi day rui . Ae chi can bat len la muoi chay lien dung bat to qua ko kheo minh cung di lun ... Em lay o cai anti mos nay day . Cai ung dung tren chay =flash len rat ton bin ^^ . Duoi aac nhe ho tro moi may ko rieng gi s60v3 . Link day : http://vietup.com/file-12501-antimos.aac.html

Bạn thông minh đấy, nó chỉ là một file âm thanh có tần số rất nhỏ, hay gọi là siêu âm.nếu mình nghe gần thì chói tai, nhưng muỗi nghe nó cũng sợ nên nó bay đi.search bằng xplore là ra cả mà.

tin vui đây! đã thử nghiệm ở tổ muỗi trong 15', muỗi bay tán loạn tránh xa hết, chỉ có vài con nằm im kg đi nhưng cũng kg chít người. Chưa biết tác dụng trong phạm vi bao nhiêu=D>

tin vui đây! đã thử nghiệm ở tổ muỗi trong 15', muỗi bay tán loạn tránh xa hết, chỉ có vài con nằm im kg đi nhưng cũng kg chít người. Chưa biết tác dụng trong phạm vi bao nhiêu=D>

Chúc mừng bạn đã test thành công. Thế là mình cũng có chút đóng góp hihi.

Ai có cái file media của nó không, up lên đây luôn. Bật pm này lên không tắt được đèn màn hình, tốn pin lắm

Back