• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM quản lí file FTP bluetooth 1.7 miễn phí

thangnr

trang chủ medieval đã cho phép sử dụng pm Blue FTP miễn phí rùi . ae tha hồ sử dụng mà k cần đến cracked nữa. Note: do là pm java. ae lên cài đuôi jad và cài đặt app.mgr. cho pm luôn dc phép truy cập, đọc dữ liệu nhé ( để mỗi lần truy cập thẻ nhớ ko cần cho phép nữa í mà ).
ae có thể down trực tiếp từ trang chủ: www.medieval.it hoặc down bản em đính kèm dưới đây ạ!

Pm quản lý file, hỗ trợ bluetooth giúp truy cập vào ổ C:\ ổ D:\ của máy khác,gửi hay sao chép tệp từ máy đối phương....
Không truy cập được vào ổ thư mục của máy samsung...

hic, em vội quá. nếu bác nào bị lỗi k cài dc do chứng chỉ lỗi thì chuyển thời gian về 10/2010 ạ. chú ý khi cài lên giải nén thì sẽ ko bị lỗi thiếu file cài đặt, cài đặt ngay trong file rả là bị lỗi thiếu file cài đặt ạ

hic, em vội quá. nếu bác nào bị lỗi k cài dc do chứng chỉ lỗi thì chuyển thời gian về 10/2010 ạ. chú ý khi cài lên giải nén thì sẽ ko bị lỗi thiếu file cài đặt, cài đặt ngay trong file rả là bị lỗi thiếu file cài đặt ạ

thật lâu lắm rùi mềnh không nghe thấy từ "chứng chỉ lỗi"....
Kài java mà cũng bị lỗi chứng chỉ sao.... Kỳ quái...

vâng ạ, nhưng hình như bác k đính kèm đuôi jad, như vậy khi truy cập thẻ nhớ pm sẽ yêu cầu cho phép truy nhập hay ko bất tiện lắm ạ. tuy nhiên lần sau em sẽ search trc khi post bài ạ. ^^'

lục máy khác ntnào bác hd e kái. E thử mãi k đc

bác search máy khác dc rùi thì kết nối rồi vô thui, nhưng hình như máy s40 nokia thì máy kia phải cho phép thì mới đc thì phải.

có đấy ạ. bác thử cài cái này xem ạ. ^^

Back