• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM tùy chỉnh độ sáng đèn màn hình , LED Flash ...for S60v3&v5 !

huy_turbo

Em thấy Pm này rất hay cho SYM nên post anh em xem thử , con N6120Classic chỉ dùng đc vài tính năng chính .Các bro test và cho ý kiến

Nguyên văn bởi Google dịch ;

PhoneTorch cung cấp chức năng sử dụng điện thoại thông minh của bạn như là một ngọn đuốc / đèn pin và tín hiệu Morse. Nó hỗ trợ cả hai, screenlight LCD của điện thoại, và đèn LED flash của điện thoại (video ánh sáng) như là nguồn ánh sáng.

Các tính năng:
* Nguồn sáng: đèn flash LED và màn hình LCD, có thể được điều khiển độc lập
* Cải thiện tốc độ * NEW *
* Kiểm soát cường độ ánh sáng của màn hình LCD * NEW *
* Thải ra màu lựa chọn màn hình LCD * NEW *
* Tự khởi động khi điện thoại được bật NEW * *
* Khởi PhoneTorch trong nền * NEW *
* Chuyển đổi ánh sáng on / off với các phím đặc biệt (ví dụ như nút camera) ngay cả khi các phím đều bị khóa * NEW *
* Âm thanh tùy chọn khi ánh sáng được bật / tắt * NEW *
* Khôi phục PhoneTorch nhà nước khi khởi động lại
* Cải thiện giao diện người dùng
* Morse code (ví dụ: SOS)
Log:
* Cố định camera phím tắt kích hoạt vấn đề từ các chương trình khác (ví dụ TrackBuddy)
* Cố định "ánh sáng vẫn còn trên trên điện xuống" lỗi trên N86 và E75
* Cố định bóng đèn biểu tượng hình ảnh động
* Bây giờ giữa chính những thay đổi chính quốc gia thay vì kêu gọi các tùy chọn trình đơn
* Red / ánh sáng màu xanh bị tắt bây giờ
* Cố định âm thanh
* Hiệu suất cải tiến
* Bật / tắt máy ảnh chính khi bàn phím bị khóa
* Cài đặt cố định hộp thoại
Hướng dẫn cài đặt cho SIS Unsigned:
1. Download PhoneTorch không dấu
2. Goto www.SymbianSigned.com trang web
3. Nhập IMEI của điện thoại của bạn (bạn có được nó bằng cách gõ "* # 06 #" vào điện thoại của bạn), địa chỉ email của bạn và sau đó chọn tập tin tải về PhoneTorch
4. Bạn sẽ nhận được một email với một liên kết kích hoạt. Click vào liên kết kích hoạt. Sau một vài phút bạn nhận được một email có chứa các liên kết tải về các tập tin cài đặt đã ký PhoneTorch.
5. Cài đặt tập tin này đã ký vào điện thoại của bạn
6. Đôi khi bạn nhận được một lỗi Giấy chứng nhận kể từ ngày ký. Sau đó, lần đầu tiên kiểm tra xem điện thoại của bạn ngày và thời gian là chính xác và chờ một vài phút. Sau đó thử cài đặt lại.

Tải vê

Back