• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pocket Heat - Sưởi ấm bằng iPhone

Habl66

Dùng Iphone để sưởi ấm. Lại thêm một điều khó tin với Iphone =D>

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?yojg540mw2v[/DOWNLOAD]

App này chắc lừa tình thôi. Chứ ai lại làm vậy tội nghiệp chú iPhone lắm...hihi..

Kinh thật, mai mốt đi nhậu lấy iphone cài app này nướng khô mực bảo đảm đám bạn sẽ lác mắt với chú iphone của mình hehe./.

Kinh thật, mai mốt đi nhậu lấy iphone cài app này nướng khô mực bảo đảm đám bạn sẽ lác mắt với chú iphone của mình hehe./.

Bác này có ý tưởng hay đấy. Mai em mời bác đi nhậu mới được để thử ăn khô mực nướng từ iPhone xem thế nào??? hehe...Mấy hãng bếp ga, bếp từ, bếp củi... mà thấy iPhone mang ra làm lò nướng chắc khởi kịn gấp Apple quá...=))

iPhone thật là phi thường, mấy ghệ của tớ còn chưa hết thán phục khi mình lôi app Blower(quạt gió) ra biểu diễn thổi tắt bật lửa ga, bây giờ lại đến nướng mực chắc họ ngất sỉu mất he he

iPhone thật là phi thường, mấy ghệ của tớ còn chưa hết thán phục khi mình lôi app Blower(quạt gió) ra biểu diễn thổi tắt bật lửa ga, bây giờ lại đến nướng mực chắc họ ngất sỉu mất he he
"Nướng" cẩn thận không cháy iPhone rồi lại khóc :))

Back