• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pocket Summoner - Game Online mang tính đồng đội cao

AnLinhTu

Pocket Summoner 1.0.5
Free
Link

http://itunes.apple.com/us/app/pocket-summoner/id389297143?mt=8
or
http://www.mediafire.com/?7ej2spaeja20pyz

* Category: Games
* Updated: Sep 17, 2010
* Current Version: 1.0.5
* 1.0.5
* 3.2 MB
* Language: English
* Seller: Raymond Chan
* © Riida.com 2010

Rated 9+ for the following:

* Infrequent/Mild Cartoon or Fantasy Violence

Game khá hay,dung lượng nhẹ,đòi hỏi mạng,ko nhất thiết phải wifi ,mạng của di động chạy cũng khá mượt.Trông game bạn là 1 người (như kiểu pháp sư) đi thu phục hồn ma làm đệ tử.Mua đồ,dạy chưởng cho thú,lập team,đi thách đấu để tăng danh tiếng,và khá nhiều event khác(phụ thuộc vào thời điểm,miss mất cái event Halloween :| tiếc quá) Mọi người chơi thử đi,vì chơi trò này mà toàn ngồi cafe =)).
Vào game,bạn đánh tên mình muốn đăng ký,cạnh đó sẽ có 1 ô code(code của người chơi,nếu bạn đánh code của người nào vào thì bạn sẽ cùng team với người đó và cả 2 người sẽ dc thưởng thêm 500point,point sau này để mua đồ,tăng skill,...)
Nếu quên ko đánh,mà sau này muốn add ai vào team,bạn có thể vào "TEAM" rồi đánh code của người bạn muốn cùng team với mình vào,nhấn "ADD" thế là xong.
Mình bây h lv 10,code của mình là 642482457 nếu ai chơi,thì add code mình vào(hoặc để lại code ở topic này,mình sẽ tự vào add,chúng ta làm team PDAVIET rồi đi thách đấu cho vui :)) )
P.S: Có thắc mắc gì thì hỏi luôn ở đây nha,mình cũng có chút xíu kinh nghiệm ^^

Chỉnh sửa cuối:
bác ơi cho mình file ipa hay dep đi bác. mình không vào được itune
than bác nhiều...

sao đăng kí toàn reconect vậy nhỉ :(

mãi mới đki được team của mình là 676031659 các bạn add vào nhé :D

sao đăng kí toàn reconect vậy nhỉ :(

mãi mới đki được team của mình là 676031659 các bạn add vào nhé :D
Đã add bạn. Cần giúp gì thì reply nha^^

bác ơi cho mình file ipa hay dep đi bác. mình không vào được itune
than bác nhiều...
Bạn đợi chút xíu

[=========> Bổ sung bài viết
Đã up Link media fire cho mọi người

Chỉnh sửa cuối:
thật vinh dự khi người khác cop bài mình =))

Thấy cái này bên vnmagic vào http://vnmagic.net/board/showthread....5-game-online-nhẹ-hay-mang-tính-đồng-đội-cao
để xem rõ hơn.Trial Mod mà đi copy ko trích nguồn,ngại quá đi:)) Copy mà ko chịu edit,nhìn mấy cái emotion ko hiện kìa =))

Pocket Summoner 1.0.5 -game online nhẹ,hay,mang tính đồng đội cao
Pocket Summoner 1.0.5
Free
Link

http://itunes.apple.com/us/app/pocke...389297143?mt=8

* Category: Games
* Updated: Sep 17, 2010
* Current Version: 1.0.5
* 1.0.5
* 3.2 MB
* Language: English
* Seller: Raymond Chan
* © Riida.com 2010

Rated 9+ for the following:
Requirements:Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.1 or later

* Infrequent/Mild Cartoon or Fantasy Violence

Game khá hay,dung lượng nhẹ,đòi hỏi mạng,ko nhất thiết phải wifi ,mạng của di động chạy cũng khá mượt.Trông game bạn là 1 người (như kiểu pháp sư) đi thu phục hồn ma làm đệ tử.Mua đồ,dạy chưởng cho thú,lập team,đi thách đấu để tăng danh tiếng,và khá nhiều event khác(phụ thuộc vào thời điểm,miss mất cái event Halloween Click here to enlarge tiếc quá) Mọi người chơi thử đi,vì chơi trò này mà toàn ngồi cafe Click here to enlarge.
Vào game,bạn đánh tên mình muốn đăng ký,cạnh đó sẽ có 1 ô code(code của người chơi,nếu bạn đánh code của người nào vào thì bạn sẽ cùng team với người đó và cả 2 người sẽ dc thưởng thêm 500point,point sau này để mua đồ,tăng skill,...)
Nếu quên ko đánh,mà sau này muốn add ai vào team,bạn có thể vào "TEAM" rồi đánh code của người bạn muốn cùng team với mình vào,nhấn "ADD" thế là xong.

[/CODE]

minh muon mua credit tren shop nhung no cu noi la error not test user account. Not sandbox environment... Co ai biet day la error ji ko?

minh muon mua credit tren shop nhung no cu noi la error not test user account. Not sandbox environment... Co ai biet day la error ji ko?

bạn cần gì phải phí tiền như vậy,cú lập team đi dáng nhau thì tiền ko thiếu =))

sao kì vậy các bạn , mình cài vào I4 , nhấp vào biểu tượng Game thì nó văng ra ngoài rồi

bạn cài bằng Itune hay la PCSuite,dùng Itune thì ít khi bị văng lắm,khuyên bạn nên tải link Itune hơn là link MF

882649896 << đây là code của mình
có vẻ ko có nhiều ng hào hứng với game này lắm

Back