• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pro Switcher - Ứng dụng đa nhiệm mới trên iPhone

Zenki

Super V.I.P
Thêm một App chạy các ứng dụng đa nhiệm trên iPhone. App này tương tự MultiFlow (Nếu các bạn đã xài qua) nhưng mượt hơn và ổn định hơn rất nhiều.

Các bạn Add Source http://booleanmagic.com/repo và tìm ProSwitcher để cài đặt. Đây chỉ là phiên bản Beta nên nếu có gì thiếu sót thì các bạn nên thông cảm cho tác giả!

Xem hình và Video để hiểu thêm công dụng của App!

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Budse98rnig&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

Cai nay chay da nhiem kieu gi vay?Minh khong chayduoc ung dung nao ngoai safari mail va ipod,ngoai ra phan mem nao no cung khong chay.Ban thong cam minh viet bai bag dien thoai

update phiên bản 1.0 , fix lỗi , nâng cao tốc độ, thêm tùy biến chức năng trong setting , download và enjoy now ( cài libactivator 1.0 trước rồi cài tiếp Pro Switcher 1.0)

ko biết dùng cái này T_T làm sao để nó ko tắt các app mình đang dùng đi nhỉ? ví dụ đang sài 1 cái app nào đó, khi bấm nút HOME là nó tắt xừ rồi còn sài sao đc nữa :-s

biết sài rồi, để chức năng khởi động là shake thì chỉ cần lắc phát là xong, sành điệu quá :)) nhưng mà bây h trong Cydia nó có bản mới rồi mà, cài PS cái là tự động cài thêm cả Activator với Backrounder luôn ^^ bản mới nhất là 1.2 nhé cả nhà.

Các bác hướng dẫn rõ cho em chút đi (cách cài file deb & cách sử dụng sòt nàt luôn nhé )em lính mới .Thank nhiều

sao em cài file deb khởi động lại không thấy icon đâu cả trong setting cũng không có luôn HELP!

sao em cài file deb khởi động lại không thấy icon đâu cả trong setting cũng không có luôn HELP!

Bạn vào trong setting sẽ có 1 mục cho Pro switcher chứ không có icon trên màn hình đâu.

Có cái này vào phát là nâng iPhone lên một tầm cao mới rùi. Mỗi tội là hơi nhái của thằng Palm Pre

Cái này dùng cho 3Gs chắc ngon hơn vì RAM to hơn và tốc độ xử lý cũng nhanh hơn. Mình dùng cho 3G chỉ chạy cùng lúc được những ứng dụng nhẹ nhàng thôi.

Các bro cho hỏi prog. này chạy đa nhiệm với tất cả các prog. đã cài hay một phần ? cái này mà ngon như IP4 thì lên OS4 làm gì nhỉ? ở dưới này có nhiều đồ chơi hơn mà còn đa nhiệm nữa!

Back