• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc Voxtrack Personal v1.11 Tắt hoàn toàn tiếng beep trên E72, E71, N79.

TuanSymbian

Psiloc VoxTrack Personal là một phần mềm ghi âm chuyên dụng không chỉ dùng để ghi lại những cuộc hội thoại mà còn có tính năng ghi âm cuộc gọi.
Với các định dạng file hỗ trợ thông dụng như MP3, WAV, AMR bạn có thể dễ dàng mở và lưu trữ chúng theo cách của bạn. Bên cạnh đó phần mềm còn có chức năng tắt tiếng bíp khi ghi âm.

v.1.11 change log:

* Disable tiếng beep trên các dòng E72, E71, N79.... (một số dòng trước đây không tắt được)

Download link:

Mã:
http://shop.psiloc.com/en/Application,262319,Psiloc+VoxTrack+Personal

Hướng dẫn upgrade cho licensed users:

Mã:
[URL="http://www.gsm.vn/forum/main/showthread.php/151054-B%C3%A1n-license-soft-X-Plore-S.Movie-Jukebox-Profimail-IVCM-QuickOffice-AdobeReader-IM-..?p=1520802&viewfull=1#post1520802"]Psiloc Voxtrack Personal upgrade[/URL]

Mọi người chú ý, tắt tiếng beep ở đây tức là chỉ người nghe không nghe được tiếng beep, còn người gọi vẫn có, 15 giây 1 lần, tuy nhiên điều đó ko quan trọng khi người nghe không hề biết mình đang bị ghi âm.

Vậy vẫn không sướng bằng xelneo 1.0 cái đó chỉ kêu 1 tiếng nhỏ xíu xìu xiu

dùng cái 1.0 đang ổn định. chủ yếu nó nâng cấp để phù hợp với dòng máy mới thui chứ có j đặc biệt hơn đâu.

dùng cái 1.0 đang ổn định. chủ yếu nó nâng cấp để phù hợp với dòng máy mới thui chứ có j đặc biệt hơn đâu.

Bác dùng máy gì vậy? Em dùng E71 cài xong không sử dụng được bản 1.0 này. Bác có thì 1.0 thì chia sẻ lại lên diễn đàn để em cài thử xem có dùng được không?

Bản 1.1 này đã có thuốc chưa các bác?

Last edited by a moderator:
cái xelex khi cài vào thì không kết nối với PC bằng chế độ masstorge đc, nhược điểm quá lớn

phần mềm này hay phết.đã cài và đang dùng thấy đúng như chủ tupic nói,chỉ người nghe không nghe được tiếng beep, còn người gọi vẫn có 15 giây 1 lần. mà kiểm tra danh sách tác vụ của máy ko thấy phần mềm này chạy thường trực,thế mà khi có cuộc gọi là ghi âm ngay mới hay.

Chào các bạn.
Bạn nào biết mua PM Psiloc Voxtrack Personal ở đâu và giá thế nào chỉ cho tôi biết với nhé.

Cám ơn ngàn lần.

Back