• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PSiloc VoxTrackPersonal v1.30(28748) - Ghi âm CG không bíp [Bản đầy đủ]

kienvp

PSiloc VoxTrackPersonal v1.30(28748) Việt Hóa bởi SymPViet

Ứng dụng ghi âm cuộc gọi hai chiều quen thuộc ,phiên bản cập nhật .

VoxTrack Personal cho phép bạn tự động (hay cài đặt bằng tay nếu bạn chọn) ghi âm tất cả các cuộc gọi đến và đi cũng như lưu giữ chúng bằng các tập tin có định dạng. AMR (nhỏ),. hoặc MP3. WAV trên điện thoại một cách thuận tiện nhất..
Bạn cũng có tùy chọn tắt các thông báo, tức tắt tiếng bip hoặc không trong quá trình ghi âm .

Các tính năng :

• Chuyển đổi giữa các chế độ thủ công và tự động ghi âm.

• Một lựa chọn cho phép có một âm beep cảnh báo cho người gọi biết rằng cuộc gọi đang được ghi âm. Tuy nhiên bạn có thể tắt nó bất cứ lúc nào.

• Chọn lựa giữa các định dạng. AMR,. hoặc MP3. WAV cho các tập tin ghi âm.

• Ghi chú đầy đủ các thông tin chi tiết có thể được xem bao gồm; cuộc gọi đi/ cuộc gọi đến, thời gian và ngày ghi âm, người gọi / người nhận của số điện thoại và thời gian của cuộc gọi.

• Tùy chọn lưu file ghi âm vào thẻ nhớ hay bộ nhớ máy.
- Khả năng ẩn các biểu tượng 'ghi' để người đó không biết rằng anh / cô ấy đang được ghi lại.

VoxTrack Personal cho phép bạn ghi lại các buổi thảo trên điện thoại di động của bạn với chỉ một nút bấm

Phiên bản này mình thấy chạy rất mượt cải thiện tốc độ hơn phiên bản trước nhiều .đã bỏ bớt những thứ rườm rà của phiên bản cũ .

Chỉnh sửa cuối:
cái này gây lỗi cho VIETMAP khi đóng ứng dụng :( ứng dụng đóng VIETMAP USER4) và một số ứng dụng khác

Bác ơi cho E hỏi hỏi tiếng "bíp" không xuất hiện trong suốt quá trình gọi hay chỉ 15s nó "bíp" 1 lần thế?

Bạn ơi cho mình hỏi pm này có ghi âm được cuôc gọi qua intenet khôg vậy

Bác ơi cho E hỏi hỏi tiếng "bíp" không xuất hiện trong suốt quá trình gọi hay chỉ 15s nó "bíp" 1 lần thế?

dùng pm này kết hợp vs cái này nhé?
Qua đây lấy cái path về apply lên là ok ha!
http://www.pdaviet.net/showthread.p...HO-MÁY-ĐÃ-HACK.-PHẦN-II&p=1469287#post1469287

Bạn ơi cho mình hỏi pm này có ghi âm được cuôc gọi qua intenet khôg vậy

chỉ khi nào bác bật pm này lên và để chạy ẩn!

Giơ mình dang ở nước ngoài nên mình phải gọi qua intenet mà theo mình nghỉ thì ở việt nam không có loại thẻ này bán dâu bạn ah!

Back