• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Puffin Web Browser 1.7.2-3337-Chương trình Lướt Web tuyệt vời nhất trên iOS

vipboy_9x

Moderator
Puffin Web Browser

Category: Utilities
Updated: May 12, 2011
Current Version: 1.6.1
1.6.1
Size: 16.2 MB
Language: English

vipboy_9x_200
vipboy_9x_200
---------------------------------------------------
-Với Puffin Web Browser bạn có thể nghe nhạc trực tuyến từ các trang web như:ZingMp3,Nhạccuatui.v.v
-Và điều đặc biệt nhất dành cho bạn nào có sở thích hay lên Facebook mà không cần phải đổi DNS mệt nhọc,với
Puffin Web Browser giúp bạn vào Facebook mà không cần phải làm gì hết.
-Với nhiều chức năng khác rất hay ;;)

pác ơi e thấy app này nó ngốn ram chạy chậm hơn safari. máy ip4 fw 4.3.2. có ai giống e không

pác ơi e thấy app này nó ngốn ram chạy chậm hơn safari. máy ip4 fw 4.3.2. có ai giống e không
chậm là đúng rùi tại vì nó còn tải những đoạn Flash từ trang web đó để giúp bạn có thể nghe nhạc xem video Clip.
Cái nào cũng có cái hay cái dỡ của nó.:D

Bạn vipboy_9x nói đúng đấy bạn ơi!
hay và nhiều tính năng thì không thể nhẹ nhàng được!
trước khi khởi chạy chương trình bạn nên tắt hết ứng dụng chạy ngầm khác và free up memory đi thì có lẽ sẽ cải thiện thêm chút đỉnh về tố độ!

Chắc do Forum bị lỗi mất bài nhiều wa mình tìm không thấy.

Đúng rồi, database bị virus phải backup lại từ ngày 23/5, mất hết bao nhiêu bài, mình mất 200 bài hic hic :(
Giờ đi kiếm và post lại thì nản quá, forum nhà mình làm ăn chán thật, mem bỏ hết

Puffin Web Browser v1.6.5 (2851)

What's new in Version 1.6.5
+Fixed several crash bugs and improved stability of the app
+Added gesture support for mouse over and drag-and-drop. Two-finger tap for mouse-over and two-finger pan for drag-and-drop.
+Added connection state and error messages

Mã:
http://www.mediafire.com/?yjz7rnfhp7378nc

Puffin Web Browser v1.6.5 (2851)

What's new in Version 1.6.5
+Fixed several crash bugs and improved stability of the app
+Added gesture support for mouse over and drag-and-drop. Two-finger tap for mouse-over and two-finger pan for drag-and-drop.
+Added connection state and error messages

Mã:
http://www.mediafire.com/?yjz7rnfhp7378nc

cái này xxx bị lỗi hay sao đó mà cài vào App store báo lúc đã update , lúc thì báo chưa

cái này xxx bị lỗi hay sao đó mà cài vào App store báo lúc đã update , lúc thì báo chưa

Reboot iPhone lại hết! Đó là lỗi AppStore của FW 4.x, chứ ko phải lỗi update XXXX gì đó, App nào AppStore cũng báo thế!

Puffin Web Browser v1.6.6 (2885)

What's New in Version 1.6.6

Fixed crash bug for iPod Touch 2G and iPhone 3G.

cái này bác mua hay sao mà có bản xxx nhanh thế...cám ơn bác trước ....nhưng sao lần nào cài bản của bác, ấn Appstore 1 cái thì báo là đã update, nhưng chỉ cần Respring ỏ Reboot 1 cái là Appstore lại báo chưa update, bản crack bị lỗi hay sao đó

Chỉnh sửa cuối:
Mình thì FW 4.1 iphone 4 nhưng cài vào ko được ko hiểu bị j nữa. dùng itunes sync wa nhưng khi chạy hết quá trình sync thì nó lại ko có sync

Lỗi mới lại! Thông báo Update App khác đó! Thử Remove 1 App free nào đó trong AppStore xong. Cài lại App đó là mất ngay thông báo!! Bản này Mình đã thuốc thang rồi mà!

Thiệt là ko hiểu chuyện j. chắc source bị j rồi, hnay sync wa cây 3GS cũng bị giống cây iPhone 4 (chạy hết wa trình sync thì ko wa và trong iTunes cũng ko có hiện dấu check vào Puffin). Xin chỉ cách khắc phục vì mình đã down lại 4 lần rồi vẫn bị

Thiệt là ko hiểu chuyện j. chắc source bị j rồi, hnay sync wa cây 3GS cũng bị giống cây iPhone 4 (chạy hết wa trình sync thì ko wa và trong iTunes cũng ko có hiện dấu check vào Puffin). Xin chỉ cách khắc phục vì mình đã down lại 4 lần rồi vẫn bị

Bạn kiểm tra lại đã add vào thư viện App của iTunes chưa, có thể biểu tượng chương trình Puffin vẫn có trong danh sách App nhưng file cài khi đó đã bị bạn xoá, hoặc đổi tên. Nếu như thế trong thư viện App sẽ có dấu chấm than bên cạnh biểu tượng Puffin.
Bạn cần click đúp vào bộ cài đặt bạn vừa download để add lại vào itunes

Sao mình cài bằng InstallOus4 bình thường! AppStore đã mất thông báo cập nhật trong 1 lần.....! Vẫn là Link Mình cr@ck và post lên.

Trong thư viện App thì Puffin ko có dấu chấm than và mình đã thử xoá đi add lại mấy lần đều bị như vậy.

Trong thư viện App thì Puffin ko có dấu chấm than và mình đã thử xoá đi add lại mấy lần đều bị như vậy.

Đã có trong InstaalOus rồi cài trực tiếp trên InstallOus xem thế nào nhé!

Back