• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Puri! 2.1 v2.1.3 - Chụp ảnh Hàn Quốc!! [Hỗ trợ hình ảnh]

Caominh171

Puri! 2.1 v2.1.3 - Chụp ảnh Hàn Quốc

PM hỗ trợ làm bức ảnh đẹp hơn, sống động hơn với nhìu khung ảnh, con dấu,... cool!!

Cài đặt: Tải file đính kèm về để giải nén.

- Nếu chưa từng cài ứng dụng này lần nào thì giải nén xong, cài file *ipa.

- Nếu đang dùng bản tiếng Anh => copy file Localizable.strings trong thư mục file nén vào thư mục en.lproj đường dẫn Applications\Puri!.app.

P/S: Do mới làm quen & tập VH ứng dụng cho iPhone nên có gì sơ xuất mong các bạn đóng góp & chỉ bảo thêm.

Chân thành cảm ơn đến:

Anh Hải (Brandon) đã cho mình tự do dùng máy tiệm để test :D & những bài hướng dẫn VH tận tình của các anh "tiền bối" nhóm iPViet!!

Download:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mwwzzzjfjdg[/DOWNLOAD]

Khu vực iPViet rất cần những bài Việt Hóa ứng dụng hay thế này ;;) Hy vọng Caominh171 sẽ có nhiều hơn nữa những ứng dụng Việt hóa không chỉ trên Symbian mà cả iPhone nữa nhé ;) =D>

Chào mừng bạn đến với iPViet :) hy vọng ngày càng có nhiều mem them gia VH PM cho iPhone :)

Mấy hôm nay cũng thử ngồi nghịch Việt hóa phần mềm cho Iphone. Cách thức thì nắm vững rồi nhưng kiên nhẫn thì chưa đủ :D Thế mới biết công sức và thời gian bỏ ra để Việt hóa một phần mềm là không nhỏ. Rất cảm ơn bạn về phần mềm này ;)

cho e hỏi, em cài Puri! 2.1.3 rồi vào đường dẫn Applications\ không thấy Puri!.app là sao ạ? e cài bằng file .ipa ; cài Puri! 2.1 bằng cydia lại thấy có.

cho e hỏi, em cài Puri! 2.1.3 rồi vào đường dẫn Applications\ không thấy Puri!.app là sao ạ? e cài bằng file .ipa ; cài Puri! 2.1 bằng cydia lại thấy có.
Cài bằng .ipa thì nó sẽ nằm trong thư mục khác. Còn cài bằng Cydia (file .deb) thì nó mới nằm trong Applications/Puri!.app

Back